Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
Hôm qua tại ngã tư Ng Thị Thập - Ng Hữu Thọ mém hun một mợ vừa chạy một tay vừa a lô, mợ này cúp đầu xe hơi xong quẹo trái chỉ chạy một tay, quá coi thường mạng sống của mình, may là mình chạy chậm, nên đạp thắng kịp giảm tốc độ.

Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Mợ ấy chạy ẩu. Nhưng bác chủ hơi ly kỳ đôi chút, bác có đạp thắng gì đâu mà bẩu "may mà kịp". Em thấy bác chạy chậm từ đầu và khi gặp mợ ấy, và qua khỏi, bác chỉ hơi rà thắng chút xíu à.

Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
Mợ ấy chạy ẩu. Nhưng bác chủ hơi ly kỳ đôi chút, bác có đạp thắng gì đâu mà bẩu "may mà kịp". Em thấy bác chạy chậm từ đầu và khi gặp mợ ấy, và qua khỏi, bác chỉ hơi rà thắng chút xíu à.
Tốc độ hiển thị trong clip hình như trễ hơn thực tế , nguyên văn mình ghi là ''may là mình chạy chậm nên đạp thắng kịp giảm tốc độ'', kịp giảm tốc độ chứ có nói thắng gấp đâu, bác soi kỹ quá

Hạng B2
1/5/12
370
96
28
Bác chủ dùng slow motion luôn :). Giao thông ở VN cần phải có cái đầu...tỉnh, kẻo không sẽ điên theo cái lũ..vô văn hóa đó...Em điên lên cũng chửi om sòm cho đỡ tức :), nhưng cái lũ ngu si kia có nghe đâu. Mình nghe không hà :)

Hạng C
9/8/07
506
4
18
41
Chuyện thường ngày trên đường mà bác. Nhiều người còn vừa chạy vừa nhắn tin, lướt web .

• Like
Reactions: diluantran