Tập Lái
24/5/14
30
45
18
37
đangbị con này kích thích,xe này thị trường mẽo đánh giá rất cao đó các bác,hôm rùi e có xem trên diễn đàn ngoài miền bắc có nhâp về 1 con full ốp sần luôn không biếc trong miền lam(Sài gòn) có showroom nào nhập e nó ko các bác?như HOÀNG TRỌNG,QUÊ HƯƠNG.........
mong các bác chỉ giúp??? (mà chế độ bảo hành,bảo dưỡng có khó không các bác vì theo e biết Acura chưa có đại lý chính thức tại Việt nam!)
...mời a e xem cái ảnh đỡ ghiền
ACURA MDX 2014,ở SÀI GÒN có đại lý nào nhập không mấy bác

Hạng C
16/5/11
673
68
28
con này thì ngon rồi, nhưng em thấy nó không còn gân guốc như đời cũ nữa.

• Like
Reactions: loveotovn
Hạng B2
9/7/07
315
226
43
Nếu không biết là Acura thì nhìn giống i chang Q7.
giá cả thế nào nhỉ, nếu tương đượng thì em xin bỏ phiếu cho Q7

• Like
Reactions: loveotovn
Tập Lái
24/5/14
30
45
18
37
quan trọng là mấy bác biết chỗ nào bán tại SÀI GÒN ko mấy bác!e nó về chất lượng và tính năng thì ko còn gì để bàn nữa mấy bác :3dchongchong:

Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
quan trọng là mấy bác biết chỗ nào bán tại SÀI GÒN ko mấy bác!e nó về chất lượng và tính năng thì ko còn gì để bàn nữa mấy bác :3dchongchong:
Xe này mới về 1 chiếc ở HN thôi, nếu bác quá ưng thì cầm theo 1 cục tiền ra đường An Dương Vương kiếm mấy showroom lớn đặt cái cụp là xong. Giá tầm 185k cho bản advanced. Khá cao so với Q7 nhưng được cái hiếm, bảo dưỡng thì vào Honda Kim Thanh hay phước Thành, giá thay nhớt bảo sưỡng hạt dẻ hơn Mer, Audi, BMW nhiều

Tập Lái
10/4/07
6
2
3
ACURA MDX 2014,ở SÀI GÒN có đại lý nào nhập không mấy bác
đangbị con này kích thích,xe này thị trường mẽo đánh giá rất cao đó các bác,hôm rùi e có xem trên diễn đàn ngoài miền bắc có nhâp về 1 con full ốp sần luôn không biếc trong miền lam(Sài gòn) có showroom nào nhập e nó ko các bác?như HOÀNG TRỌNG,QUÊ HƯƠNG.........
mong các bác chỉ giúp??? (mà chế độ bảo hành,bảo dưỡng có khó không các bác vì theo e biết Acura chưa có đại lý chính thức tại Việt nam!)
...mời a e xem cái ảnh đỡ ghiền View attachment 158220
Cho xem do ghien ne mdx 2015