Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Âm thanh - hình ảnh xe INNOVA

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
RE: Âm thanh - hình ảnh xe INNOVA

Theo các bác gắn LCD cho Innova ngoài kiểu "thò-thụt" & gắn ở cái che nắng thì còn loại nào có thể gắn cho innova mà đẹp không

O.S.P.D
4/12/06
701
23
63
Hà nội

Ngon đấy bác Nam à, chúc mừng nhé!
Lần này bác đỗ xe ngon nhể:D

Tập Lái
8/5/07
9
0
0

Trông ổn hơn đấy bác pham-cathay, cái của bác honam em thấy nó cứ vướng, xin lỗi bác honam nhé, không biết có phải tại góc chụp của bác không? Em cũng đi Innova nhưng chưa độ hình ảnh, mà cũng chưa thử bao giờ, bác cho hỏi đấy là loại gì, mua ở đâu, có những tính năng gì, tổng thiệt hại hết bao nhiêu thế? Em cũng thích cái tay nắm cần số như của bác, em đi xem mấy nơi nhưng không thấy cái nào đồng mầu với những chỗ giả gỗ còn lại trên xe, lại hỏi bác xem bác mua ở đâu đấy? Em ở HN.

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

@ Pham_cathay: Bác mua cái tay nắm số ở đâu thía bác? đẹp quá hết bao nhiêu bác chỉ em cái? lùng mua mãi mả chả thấy có.
@ ltvbach: E mới làm chuyến tây bắc xong, nói chung bây giờ kỹ năng lùi xe có nhiều tiến bộ rồi, cần phải học và chuyên tu thêm nữa.
@dephuly: Nhà em ở gần hồ Đống Đa_Hoàng Cầu, OS mình có mấy bác cũng ở khu này hay sao ý, vụ màn 2 din-JVC hơi chát mà em ít dùng chủ yếu cho trẻ con nó nghe Xuân Mai nên lắp mấy cái này thấy tạm ổn, tuy nhiên hình thức ko đẹp = của bác Pham_cathay. dành tiền độ ghế da và ánh sáng cho nó đủ bộ và thiết thực

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

Quá ổn bác pham_cathay ợ. Bác vui lòng cho biết tên tuổi, cha mẹ em đó và mâm cỗ thế nào để dễ bề tán tỉnh. Vậy là cái đầu đĩa bác phải gắn ở gầm ghế phải không bác.
Cái tay nắm cần số đẹp thiệt, công nhận bác là thợ săn ác đấy. Em tìm mãi không có cái nào đẹp cả thế là chơi quả dài dài mà sao cần số Innova nó dài thế nhỉ em muốn cắt nó đi cho rồi mà kẹt cái vụ bảo hành.
Note: Bác pham_cathay đi đổ xăng đi kà

Hạng B2
29/7/06
109
3
18
CHXHCNVN
www.otosaigon.com

@ PVT & Lang tu 11 : Đầu DVD nó nằm ở đây bác ạ ! JVC 706 cả camera lùi bọn nó bóp em 14.5 T.Nhưng cái dưỡng 2 bên là dưỡng xịn chứ ko phải chế,2 cái dưỡng đó nó tính 500K rồi nếu dưỡng chế thì rẻ hơn 500K .Nhưng đó là hơn 1 năm rồi bác ạ bây giờ chắc rẻ hơn rồi.Nếu bây giờ bác làm thì qua Bác Thanh Tùng ở 20 Ngô Quyền ấy có rất nhiều chọn lựa mà cũng là member OS đấy.Mà em đổ xăng rồi Bác nhé

Âm thanh - hình ảnh xe INNOVA

@ honam : Em mua tay nắm số ở Con Rồng Đỏ ở đường Láng Hạ Bác ạ phần dưới khâu bằng da thật giống của mẹc.Mua đứt 350 VNĐ không phải đổi cái cũ đâu ! còn cái này nữa 700 VNĐ lại phải đổi lại cái cũ của xe

Last edited by a moderator:
PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

Vậy là quá ngon rồi. em thấy bộ này của bác là hợp với Innova nhất.
Em nhìn cái cục đen (em đánh dấu trong vòng tròn đỏ) mới tưởng là bác gắn đầu DVD ở gầm ghế, còn cái cục đen đó để nhận tín hiệu từ remote control

Tập Lái
15/6/07
32
0
0

Thị trường bây giờ dủng JVC 800 và JVC 900 rùi các bác ah.tổng thiệt hại cở 14,5t thôi.bao gồm cả dương và fụ kiện đấy.nó hơn con JVC 706 of Bác pham-cathay là có TV, màn cảm ưng,có thẻ nhớ úb và màn hình rộng hơn các b ah.7' mà.có j thắc mắc gọi em