Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
18/6/12
214
67
28
Chiều nay em ghé ủng hộ bác nhé ! Em bên hội FFC, đi con fò cụt màu trắng.

• Like
Reactions: OtO.1983
Tập Lái
23/1/14
46
18
8
sắp tới e dự tính đưa gđ đi nghĩ lễ 30/4 ở PT, gđ dự tính ở Resort Blue Ocean hoặc Seahorse, các bác có ai từng ở 1 trong 2 resort trên cho e 1 chút ý kiến đc kg ah??? Thanks

28/12/13
83
2
18
HuyAccent nói:
sắp tới e dự tính đưa gđ đi nghĩ lễ 30/4 ở PT, gđ dự tính ở Resort Blue Ocean hoặc Seahorse, các bác có ai từng ở 1 trong 2 resort trên cho e 1 chút ý kiến đc kg ah??? Thanks

[font="times new roman,times"]2 cái này đều tốt hết bác à, đi vào 30/4 thì bây giờ nên đặt trước đi nhé, chứ không là không có phòng cho mình lựa chọn đâu đó bác![/font]

Hạng D
26/6/11
3.125
2.170
113
Đà Lạt 0918.525.070
spk_bk_hui nói:
bluechv nói:
quán mình ở đâu thế bác ơi, e vào đó thì ăn ở seahorse và quán Năm Thọ (ko hợp khẩu vị bắc), Lâm Tòng thì ok.
Dạ Quán Phương Linh em ở 01 PHẠM VĂN ĐỒNG TP Phan Thiết. Hân hạnh phục vụ bác.
em sắp đi phan thiết, sẽ ghé quán Bác ! có gì không biết bác gúp đỡ nhé

Hạng B2
19/5/14
125
35
28
Tphcm
E dự dẩn cả gđ 4ng lớn và 4 đứa con nít đi mủi né chơi mà k biết resort nào có viêw hồ bơi phòng ở sát biển đẹp+ăn uống nửa chứ:D , phục vụ tốt 1 tý 4*,5* gì củng đc ạ. Khoảng 1 tuần nửa e khởi hành ạ. Có mấy cái resort e chấm thì đọc cment mấy bác ng khen ng chê cứ oằn tà là vằn:(. Các bác book vé có uy tín trên đây inbox dùm e giá tham khảo cho cả gđ e nhé ( có thể ởi 1ngày ở rs mủi né+ 1 ngày ở rs kê gà )và tư vấn dùm e rẻsort ở 2 nơi nào ok ạ. Thanks rất nhìu

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Tram Anh
Tập Lái
4/6/14
5
3
3
Nhà em thì mới đi về, ở Romana, nên chia sẻ với Oto 1 chút nhé:
Romana thì resort 4 sao, nói chung là dịch vụ tốt, không gian xanh mát, hồ bơi rộng thích hợp cho mấy bé nhà chị vui chơi trong đó, ăn uống trong resort cũng ngon, nếu có đợt khuyến mãi thì giá tương đương ở ngoài mà gia đình không phải lo vệ sinh an toàn thực phẩm. các phòng đều view biển, có phòng villa còn có hồ bơi riêng nữa. Hồ bơi lớn thì cũng ở ngay sát bên trong khu resort, mặc bộ đồ bơi, đi bộ vài bước là tha hồ bơi :), àh, em khoái chỗ này vì hồ bơi nhìn ra biển, chụp hình cực lãng mạn :D
chị có thể ở đó rồi, cả nhà thử những resort khác gần xung quanh, ví dụ như pandanus, bamboo...vì ra kê gà thì hơi xa, nhà có những 4 bé thì đi hơi cực, cách khoảng 35km, chỉ có thể đi taxi là tiện nhất, mà khu vực kê ga ra đó thì cũng ở trong resort chơi, hoặc đi tham quan mũi kê gà là hết, vì xung quanh khu đó vắng lắm, không có chợ búa hay điểm tham quan gì đâu, buổi tối buồn ơi là buồn.
nhưng ngoài đó thì em recommend Rock water bay hoặc là villa de sol, phòng đẹp mà giá cũng rẻ nữa.

• Like
Reactions: OtO.1983 and Felix
Tập Lái
5/6/14
3
0
1
39
ôi, mình cũng đang tìm 1 chuyến cho nhóc nhà mình đây, mà chưa biết đi đâu, thấy Tram Anh giới thiệu Romana, nên mình hỏi thăm thêm, xe cộ ra đó thế nào bạn, bạn thấy ở loại phòng nào thì okie, nhà mình ngân sách tầm 1.1 - 1.5tr, resort có dịch vụ nào vui vui trong đó ko bạn?

Hạng B2
19/5/14
125
35
28
Tphcm
Th
Nhà em thì mới đi về, ở Romana, nên chia sẻ với Oto 1 chút nhé:
Romana thì resort 4 sao, nói chung là dịch vụ tốt, không gian xanh mát, hồ bơi rộng thích hợp cho mấy bé nhà chị vui chơi trong đó, ăn uống trong resort cũng ngon, nếu có đợt khuyến mãi thì giá tương đương ở ngoài mà gia đình không phải lo vệ sinh an toàn thực phẩm. các phòng đều view biển, có phòng villa còn có hồ bơi riêng nữa. Hồ bơi lớn thì cũng ở ngay sát bên trong khu resort, mặc bộ đồ bơi, đi bộ vài bước là tha hồ bơi :), àh, em khoái chỗ này vì hồ bơi nhìn ra biển, chụp hình cực lãng mạn :D
chị có thể ở đó rồi, cả nhà thử những resort khác gần xung quanh, ví dụ như pandanus, bamboo...vì ra kê gà thì hơi xa, nhà có những 4 bé thì đi hơi cực, cách khoảng 35km, chỉ có thể đi taxi là tiện nhất, mà khu vực kê ga ra đó thì cũng ở trong resort chơi, hoặc đi tham quan mũi kê gà là hết, vì xung quanh khu đó vắng lắm, không có chợ búa hay điểm tham quan gì đâu, buổi tối buồn ơi là buồn.
nhưng ngoài đó thì em recommend Rock water bay hoặc là villa de sol, phòng đẹp mà giá cũng rẻ nữa.
cho mình hỏi romana là 4 ng lớn 4 trẻ e thì mình phải đặt mấy phòng và phòng bao nhiu 1 ngày , thanks tramanh

Tập Lái
4/6/14
5
3
3
ôi, mình cũng đang tìm 1 chuyến cho nhóc nhà mình đây, mà chưa biết đi đâu, thấy Tram Anh giới thiệu Romana, nên mình hỏi thăm thêm, xe cộ ra đó thế nào bạn, bạn thấy ở loại phòng nào thì okie, nhà mình ngân sách tầm 1.1 - 1.5tr, resort có dịch vụ nào vui vui trong đó ko bạn?
Hi anh, xe cộ ra đó thì nhiều, mà nhà em từ khi biét có xe lửa thì đi mỗi cái này, vừa nhanh, đi mất 4 tiếng mà thoải mái hơn đi bus nhiều lắm. rồi bạn tới Ga thì có bus ở đi vào tẩn resort. lúc về thí có xe resort chở về Ga, nói chung tiện và an toàn vô cùng.
với ngân sách đó thì nhà bạn chơi thoải mái rồi, ở deluxe mà ở tầng 3 4 đó, view đẹp lắm, vừa nhìn ra thấy hồ bơi vừa nhìn ra biển, vừa hóng gió biển, nói chung là mình thích.
hoạt độg thì ngoài đó có Thái cực, mình chỉ kháoi mỗi cái này thôi, hình như có gym, tennis, bóng bàn, mà em ko chơi, em toàn bơi :)))

Status
Không mở trả lời sau này.