Thảo Luận Chung Ảnh đẹp

Hạng B2
21/1/11
207
2
18
Re:Ảnh đẹp

Những người này quá đẹp...Không bằng 1 góc chú công an hay đứng gần nhà mình, thấy tai nạn đứng ngó

Hạng B2
10/8/10
215
7
18

Hình ảnh đẹp quá, cứ phát huy nhiều hơn thế nữa có phải tốt biết mấy!

6/8/12
254
120
93

conga nói:
Hình ảnh đẹp của các anh CSGT ngày nào chúng ta cũng thấy mà. Suốt ngày dầm mưa giải nắng lo điều tiết giao thông, gặp người tham gia giao thông thiếu ý thức, công việc nặng nhọc và stress các bác ạ, không sung sướng như đa số chúng ta, ngoài đường thì ngồi trong xe máy lạnh, vào cơ quan thì ngồi phòng máy lạnh.

Cá nhân em chẳng có ác cảm gì với xxx cả, có thể do chưa bị thổi bao giờ. Nhiều khi gặp đường tắt, thoáng thấy bóng áo vàng xuất hiện cảm thấy an tâm hơn.

Nghĩ sao nói vậy, các bác đừng ném đá em. Em chẳng phải con cháu anh em gì với xxx đâu :)
Đồng ý với bác này. Hình ảnh CSGT điều tiết giao thông trong giờ cao điểm giữa 1 rừng xe cộ là đủ đẹp rồi. Cái này ai cũng thấy hàng ngày mà

Hạng C
18/1/11
618
10
18

HappyGuyReincarnated nói:
conga nói:
Hình ảnh đẹp của các anh CSGT ngày nào chúng ta cũng thấy mà. Suốt ngày dầm mưa giải nắng lo điều tiết giao thông, gặp người tham gia giao thông thiếu ý thức, công việc nặng nhọc và stress các bác ạ, không sung sướng như đa số chúng ta, ngoài đường thì ngồi trong xe máy lạnh, vào cơ quan thì ngồi phòng máy lạnh.

Cá nhân em chẳng có ác cảm gì với xxx cả, có thể do chưa bị thổi bao giờ. Nhiều khi gặp đường tắt, thoáng thấy bóng áo vàng xuất hiện cảm thấy an tâm hơn.

Nghĩ sao nói vậy, các bác đừng ném đá em. Em chẳng phải con cháu anh em gì với xxx đâu :)
Đồng ý với bác này. Hình ảnh CSGT điều tiết giao thông trong giờ cao điểm giữa 1 rừng xe cộ là đủ đẹp rồi. Cái này ai cũng thấy hàng ngày mà
Các Bác thấy thế nào sau khi xem link này:
http://www.tienphong.vn/x...e-om-lai-taxi-tpp.html
Cá nhân em thấy, đâu đâu cũng có những con người sống bằng mồ hôi, nước mắt của bản thân chứ không dễ bán hết lương tâm.

Hạng B2
7/1/12
439
7.842
93

lúc nhỏ trong mỗi chúng ta ai cũng có mơ ước làm bô đội cảnh sát,những giờ do chế độ,do hoàn cảnh mà họ đánh mất đi hình ảnh đẹp của mình.bên cạnh những con sâu ấy còn nhiều lắm những hình ảnh đẹp ,âm thầm lặng lẽ chỉ gia đình vợ con họ biết.xếp ăn là nhiều chứ lính ở dưới ăn uống được bao nhiêu đâu,đã vào làm thì phải chịu,ko được thì bỏ nghề.hazzz,tựu chung cũng vì chế độ..

Hạng D
20/1/11
2.990
10
0
Lương Sơn Bạc

adng nói:
bác tuannm1 đưa toàn ảnh đã được đạo diễn sẵn; mấy ông đóng kịch chán quá.
Xem thời sự cảnh Seoul lụt hoặc lở đất thấy cảnh sát quân đội chia nhau đi dọn đường, làm vệ sinh qua đêm mới thấy thật ý nghĩa.
@:adng.
CA giúp dân chạy lũ thiệt,không đóng đâu bác ui.....:D