Hạng B2
1/10/14
121
112
43
Kính chào các bác,

Được sử ủy thác của các bác trong hội "AVEO + GENTRA ++" và bác Poorguy (chi hội trưởng GMFC), em xin phép được lập TOPIC "AVEO + GENTRA ++: CHIA SẺ KINH NGHIỆM LÁI XE, CHĂM SÓC XE, ĂN CHƠI ĐƯỜNG XA..." để các bác VÀO THẢO LUẬN TẠI ĐÂY

Với phương châm chia sẻ kinh nghiệm lái xe, chăm sóc xe, ăn chơi đường xa…Hội chúng em mong muốn được giao lưu, làm quen với thật nhiều bác có cùng đam mê. Hội AVEO + GENTRA ++ nhiệt liệt hoan nghênh sự tham gia của các chú bác gần xa.

Lời đầu tiên em xin phép được khoe 1 vài hình ảnh của hội em trong lần off đầu tiên 11/10/2014 :)

AVEO + GENTRA ++: CHIA SẺ KINH NGHIỆM LÁI XE, CHĂM SÓC XE, ĂN CHƠI ĐƯỜNG XA...

=============================================================================

Buổi off lần 2 25/10/2014. Có sự tham bác Poorguy (Chi hội trưởng GMFC)
Nhân dịp này, hội em cũng hân hạnh được bác Poorguy trao tặng logo + sticker của hội GM Chevrolet :)

=============================================================================

Buổi off lần 3 sắp được diễn ra trong thời gian tới, các bác hãy nhanh chân "đề máy, nhả thắng tay, nhả thắng chân, đạp ga..." vào hội nhé :)
Một lần nữa, hội AVEO + GENTRA ++… hân hoan chào đón các bác.
Thân ái.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
15/11/10
9.321
2.959
113
50
Các bác Gentra + Chevrolet Aveo vào tham gia chia sẻ cho topic thêm sôi động. Các chương trình ọp ẹp của thành viên hội đã thực hiện cũng khá vui & tình cảm. Bác hoặc Mợ nào muốn gia nhập hội thì vào đây luôn nhé.

Hạng C
14/10/14
563
263
43
39
Cho hỏi ở đây có trao đổi đồ chơi trang trí xe khong ta ???

Hạng D
9/2/10
1.359
510
113
37
Thích ha, mọi người tập trung nhóm lâu chưa? Hiện tại mình đc bao nhiêu thành viên rồi các bác?

Hạng B2
1/10/14
121
112
43
Thích ha, mọi người tập trung nhóm lâu chưa? Hiện tại mình đc bao nhiêu thành viên rồi các bác?
Bắt đầu kêu réo nhau đi off từ đầu tháng 10 thôi bác, thành viên cũng xấp xỉ 10 bác thôi bác ạ. Hội em máu off lắm. Welcome bác tham gia.

Hạng D
9/2/10
1.359
510
113
37
Bắt đầu kêu réo nhau đi off từ đầu tháng 10 thôi bác, thành viên cũng xấp xỉ 10 bác thôi bác ạ. Hội em máu off lắm. Welcome bác tham gia.
Em đi AIRBLADE có được tham gia hông bác :3danbanh:

• Like
Reactions: Dang_acb