Cốp sau Mirage không nhỏ đâu các bác, trước em đi Jolie cũng nhiêu đây hành lý mà đi Nha Trang 4-5 ngày vô tư...vali 100lít, thùng xốp 60lít vẫn còn có thể để được một ba lô nhỏ...lợi hại thiệt, nhỏ mà không nhỏ...View attachment 107327
vậy là ẻm ko làm Bác thất vọng rồi nhỉ.. hihi

• Like
Reactions: Phương_Jolie06
Hạng D
31/1/13
1.879
2.596
113
Quận 12, TP. HCM
Ẹc nhìn đã nhỉ bác Phương.
bác đã làm gì cho em nó chưa ạ.
Bác cũng sắp được sở hữu rồi còn gì, cảm nhận ban đầu là tốt, cabin cũng tĩnh lắm chứ không đến nổi ồn ào, tất nhiên là không thể im phăng phắc như các xe cao cấp. Nhìn càng lâu càng thấy nó đẹp, hình như xe Mit chiếc nào cũng vậy...

Hạng D
31/1/13
1.879
2.596
113
Quận 12, TP. HCM
Bác Phương nâng cấp xong chưa
Đã nâng cấp gì đâu, mới đi có 56km à! chắc để chạy khoảng 1000 mới tính phương án nên nâng cấp loại nào, trong thời gian đó khảo giá và chất lượng, sau đó mới làm. Anh em Mirage lên kế hoạch họp mặt nhé!.......

Hạng D
4/6/14
1.317
844
113
Mấy bác ấy toàn off thứ 7 với chủ nhật mà mình thì 2 ngày đó không đi dc.

Hạng D
31/1/13
1.879
2.596
113
Quận 12, TP. HCM
Mấy bác ấy toàn off thứ 7 với chủ nhật mà mình thì 2 ngày đó không đi dc.
Đa số 2 ngày đó mới rãnh thôi, anh em dùng mirage nằm rải rác khắp nơi, họp chỗ nào tiện cho mọi người là cả một vấn đề...bác làm nghề gì mà 2 ngày cuối tuần lại bận vậy? hôm nào có việc ngang Hóc Môn hú em tiếng, em có thể muốn rãnh khi nào cũng được...hihi

Hạng B1
27/6/06
91
9
8
Bên cạnh đó, một số nội dung khác cũng cần phải được sự đồng thuận của các cơ quan quản lý khác. Cụ thể, lộ trình giảm thuế nhập khẩu xe nguyên chiếc theo AFTA đến 2018 là về 0%, được đề xuất, thay vì giảm dần theo bậc thang như trước, nay sẽ duy trì ở mức cao (50%) cho đến hết năm 2016. Sau đó giảm về 30% vào năm 2017 và về 0% vào năm 2018, nhằm kéo dài thời gian bảo hộ cho sản xuất trong nước; hoặc kiến nghị thay đổi cách tính thuế tiêu thụ đặc biệt cho xe nhập khẩu và xe lắp ráp trong nước, để bảo đảm công bằng. Đề xuất này được doanh nghiệp ủng hộ nhưng phải chờ ý kiến của Bộ Tài chính.
http://kinhdoanh.vnexpress.net/tin-...uc-tieu-nguoi-viet-phai-co-xe-di-3026199.html

Nhanh tay múc ngay Mirage thôi các cụ.. Kẻo hết hàng thì sắp tới mua xe nhập đã khó càng thêm khó, nỗi khổ mua xe của người VN.

:3dchongchong: