Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Bác Phú HP ơi cho e hỏi chút xíu!

Tập Lái
8/5/14
4
1
3
Chào bác và toàn thể a e OS e là newmem nên cũng chưa rành về xe lắm.nên hnay nhờ bác giải đáp giúp e chút.
Số là hôm trước e mới lắp DVD X5550bt và đc tư vấn là dùng Cable pioneer CD-IU201S để kết nối với iphone.e cũng đã thử mò sử dụng appradio và nghe nhạc cũng rất ok.nhưng e muốn hiển thị google map,sygic hay là chiếu youtube lên màn hình thì lại k biết làm ntn?nhờ bác vui lòng hướng dẫn giúp e.
Ngoài ra e cung muốn nhờ bác tư vấn dùm về dàn loa,xe e là xe nhỏ Kia morning 2012.e đã lắp 1 loa sub MPQ dưới gầm ghế,nay e cần lắp thêm những phụ kiện nào để có dàn nghe nhìn tương đối mà vẫn đảm bảo kinh tế cũng như hiệu quả.bác giúp dùm e báo giá luôn.được thì trưa nay e tìm đường qua chỗ bác làm lun.
Xin cảm ơn bác và a e OS trước,chúc diễn đàn luôn luôn đoàn kết và phát triển.

Tập Lái
12/6/14
14
3
3
46
Chao bac Phu, em la new member , tuan sau se lay con Ford Escape 2009 ( dang lam giay sang ten)
Em du dinh gan con DVD (JVC or Pionneer loai vua thoi vi nhieu Xeng qua vo ca e no nhan) + Den gam + gap guong tu dong -> phan am thanh thi se do lai sau khi kiem them Xeng :)
Bac bao em cai gia tung cai de xin vo Ca chi phi them nhe .

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Chao bac Phu, em la new member , tuan sau se lay con Ford Escape 2009 ( dang lam giay sang ten)
Em du dinh gan con DVD (JVC or Pionneer loai vua thoi vi nhieu Xeng qua vo ca e no nhan) + Den gam + gap guong tu dong -> phan am thanh thi se do lai sau khi kiem them Xeng :)
Bac bao em cai gia tung cai de xin vo Ca chi phi them nhe .
Bac cho em xin so dt nhe! Cam on Bac!

LT confirmed
Hạng B2
6/3/14
198
166
43
Chào bác và toàn thể a e OS e là newmem nên cũng chưa rành về xe lắm.nên hnay nhờ bác giải đáp giúp e chút.
Số là hôm trước e mới lắp DVD X5550bt và đc tư vấn là dùng Cable pioneer CD-IU201S để kết nối với iphone.e cũng đã thử mò sử dụng appradio và nghe nhạc cũng rất ok.nhưng e muốn hiển thị google map,sygic hay là chiếu youtube lên màn hình thì lại k biết làm ntn?nhờ bác vui lòng hướng dẫn giúp e.
Ngoài ra e cung muốn nhờ bác tư vấn dùm về dàn loa,xe e là xe nhỏ Kia morning 2012.e đã lắp 1 loa sub MPQ dưới gầm ghế,nay e cần lắp thêm những phụ kiện nào để có dàn nghe nhìn tương đối mà vẫn đảm bảo kinh tế cũng như hiệu quả.bác giúp dùm e báo giá luôn.được thì trưa nay e tìm đường qua chỗ bác làm lun.
Xin cảm ơn bác và a e OS trước,chúc diễn đàn luôn luôn đoàn kết và phát triển.
Các Bác cho hỏi là cái này được không ạ? Vietmap được không? :D

LT confirmed
Hạng B2
6/3/14
198
166
43
Thanks Bác, em tưởng có Vietmap trên smartphone rồi thì cho nó hiển thi trên màn hình được chứ! :D

Tập Lái
12/6/14
14
3
3
46
Bac Phu ve VN Chua vay ?
E can bac tu van chut :
1. DVD pioneer X4550 + camera de Su dung co tot ko ? Gia ca the nao ? Hay bac co con nao Khac ko ? Man Hinh 7" gia tam 9-10tr
2. Dan am thanh Mau (so 2 ) cua bac co gan Escape 2009 Duoc ko ? Hay tam gia do co Bo nao khac Phu hop khong ? Loa sub e muon duc combosite luon . Bac tu van & bao gia gium ( gu cua e la nhac nhe , hoa tau -> thich nghe am thanh phan biet ro bass /trep )
3. Neu lam loa chac phai lam cach am 4 canh luon phai ko bac ? Cho e gia luon nhe.
Cam on bac