Thảo Luận Chung Bài hay về lọc gió K&N

Hạng D
22/5/08
1.680
1.297
113
Cảm giác có mấy bác chân gỗ của tinhte sang os câu view về tinhte. Mấy thớt liên tiếp luôn.

Tập Lái
26/5/13
25
15
3
Bài mang nặng cảm tính, marketing nhiều hơn là đưa ra được bằng chứng khoa học - K&N tăng công suất mà không làm tăng mức tiêu hao nhiên liệu !?. Sản phẩm nào cũng có ưu và khuyết điểm cả mà theo mình đang dùng sản phẩm này thì cái ưu là chi phí thay filter ít hơn nhưng việc 'ngốn' xăng thì nhiều hơn trước. Xe mình Lexus nhé.

Hạng D
18/7/04
1.324
2.513
113
Sài Gòn
Cảm giác có mấy bác chân gỗ của tinhte sang os câu view về tinhte. Mấy thớt liên tiếp luôn.
Em cũng có cảm giác giống bác! Tào lao nhất là đoạn cho hỗn hợp cháy giàu hơn => cháy triệt để hơn => tăng công suất.

• Like
Reactions: bac 8
Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
quảng cáo chút thôi mà làm gì ghê vậy :D (ăn gian hổng đc thì bỏ)
p/s: nhiều khi chủ thớt có ý tốt chia sẻ thôi các bác

Anh em OS đọc để tham khảo, ai biết rồi thì coi như tìm hiểu thêm. Ae nào chưa biết thì xem để biết thêm. Tinh thần OS là giao lưu và học hỏi.
Chứ mình có bán buôn gì đâu!!!
Ai dốt thì phải cố gắng học thêm, ai giỏi rồi cũng phải học tiếp. Mong tiếp thu ý kiến ae nhà OS.

Bài mang nặng cảm tính, marketing nhiều hơn là đưa ra được bằng chứng khoa học - K&N tăng công suất mà không làm tăng mức tiêu hao nhiên liệu !?. Sản phẩm nào cũng có ưu và khuyết điểm cả mà theo mình đang dùng sản phẩm này thì cái ưu là chi phí thay filter ít hơn nhưng việc 'ngốn' xăng thì nhiều hơn trước. Xe mình Lexus nhé.
Bác có Lexus đi là nhất rồi, cần gì tiết kiệm mấy cái lẻ tẻ... Nhưng ae OS còn đi xe cỏ nhiều nên mới cần tham khảo thôi.