Hạng B2
14/3/10
152
0
0
48
Bản tin BFC xin được cập nhật những thông tin nóng hổi nhất về tình hình chiến sự nhà BIM sau cuộc oanh tạc, hoành tá tràng đêm qua.
Sau một hồi dê, rắn …. b.Tiêu đã không chịu nổi nên phải tạt ngang, tạt dọc đâu đó giữa đường, và chừng mất hút.

Bác PIT lần đầu chinh chiến, có lẽ là người bị tổn thất nặng nhất. Từ đêm qua đến giờ, không ngủ được. Hết hành hạ toilet nhà … đến toilet cơ quan, cơ man nào tinh binh nhiễm phóng xạ rắn.

Người hân hoan nhất, có thể là b.Tú. Bấy nhiêu đấy rắn cũng phần nào bù đắp lại bao ngày tháng bị mụ bìu “vắt” củ khoai.
Rất tiếc, phóng sự không có ảnh vì phóng viên “ảnh” đang bận ở nhà “ấy”.

Tiếp theo là chương trình “ Như Chưa Hề Có Cuộc Chia Ly” đang phát sóng trực tiếp trên kênh BFC.

Sau những dòng tâm sự đầy cảm động, B.Tiêu vẫn đang bao ngày tháng mong nhớ em jim jim thì lại nhận được tin của người thân nơi phương xa. Hết mẹ lại cha, cứ có hình xăm là được hết … mong được gặp lại b.Tiêu. [/font]

Thưa các bác nhà Bim, tuần qua, vô tình E phải dịch tin Quốc tế hỗ trợ cho nhóm Giải trí, E đã tìm thấy người cha lưu lạc bấy lâu qua của b.Tieu.
[/size][/link]

[/quote]
[/font]

Còn đây nà người mẹ hiền iu vấu

[/link]

Sau chương trình này, b.Tiêu đã trở thành HOT boy của BFC khi liên tiếp gia nhập vào băng đảng Tà Tu và được mời làm diễn viên Mồi trong bộ phim ăn khách Bẫy Rồng.

Và bây giờ là chương trình Giái Trí Đầu Tuần.

Sau một tuần ăn chơi mệt mỏi, và nhằm đem lại sinh khí cho các bác để có thêm một tuần mới xxx hiểu quả. Chương trình giái trí đầu tuần xin cập nhật đến các bác những hình ảnh HOT nhất của cuộc thi siêu mẫu quốc tế.

Và một số bài tập luyện, tăng cường

Còn đây là những hình ảnh mới nhất mà b.Tú đã gởi về cho chương trình nhằm đính chính hình ảnh của mình.
[/size]

TUXEDO: "Gừng càng già càng cay".
Nhân tiện, ngoài việc quảng cáo cho hãng quần sip TUXEDO, bác ấy cũng đang sử dụng loại đồng hồ cùng nhãn hiệu.

Last edited by a moderator:
Chi hội phó BFC
1/12/09
972
0
0
ocsen nói:
@ Tiêu Kiếm: HP có xuất hiện trong phim Bẫy rồng không đấy?

A chỉ xuất hiện trên fim có 1 phút 30 giây nhưng đã mang lại doanh thu hơn 2 tỷ USD trong tuần đầu trình chiếu:p. Nhìu khi không mún nổi tiếng nhưng sợ Lê Thanh Sơn giận nên a đành chấp nhận vai diễn vậy:).

P/S: USD a nói trên là đô Âm phủ đó:mad:

Chi hội phó BFC
1/12/09
972
0
0
Tks ocsam đã vất vả để có những bức ảnh đẹp làm phóng sự cho AE
Bản tin BFC - BFC có gì HÓT

Cho e gởi e siêu mẫu này vào chung hội của bác nhé!

PIT confirmed
Hạng D
17/2/08
1.005
32
48
NhaTrang
@bác Kiếm : iem là iem thích cái sợi xích bác đeo cổ lắm đó....hôm nào cầm theo khè e xem cái nghen....hihihi.
@bác HT: giờ đó mà e còn lang thang ngoài đường chắc lên cơ quan chưng e không khép được thì bỏ mịa...công nhận ăn dắn nội lực lên dữ wá.....

Hạng B2
29/9/09
184
0
0
còn e về đến nhà là lăng ra là ngủ lun, đến 12 trưa mới dậy.

Hạng B2
18/12/08
445
2
18
42
em 5h30 sáng phải dậy đi hộ tống đoàn moto đến 12h trưa mới được nhắm mắt tí.. đuối như cây chuối...

PIT confirmed
Hạng D
17/2/08
1.005
32
48
NhaTrang
thai0525 nói:
em 5h30 sáng phải dậy đi hộ tống đoàn moto đến 12h trưa mới được nhắm mắt tí.. đuối như cây chuối...

...cái quả xe của bác mà hộ tống gì ngta....có nước nguyên dàn ngta bảo hộ cho bác í.....hehe....hôm sau bác cho e vííít vài đường thử nha....nghe tiếng pô + ăn dắn xong => e hưng phấn wá....hehe