Tập Lái
1/8/14
37
39
18
46
Tình hình là chiều nay xe em bể vỏ trên đuong hồng lạc mà vỏ xe cua lại bể luôn nên đành cầu cứu bên Hồng Cường Tires cho thợ mang bánh xe cua tới thay chạy tạm về lý thái tổ thay mới, chò 10p thì cuối cùng cũng xong. Tiếp tục cuộc hành trình vậy là đi theo hướng đồng đen quẹo ra trưong chinh toi ngã tư LTK - HVT xe em đi trên làn thứ 3 có mũi tên rẻ phải và đi thẳng (lane 1 rẻ trái, lane 2 đi thẳng, lane 3 rẻ phải đi thẳng, lane 4 rẻ phải) vừa đèn xanh em tiếp tục đi thì một X ngoắc em vô với lỗi đi sai lane vì theo X lane đó chỉ dành riêng cho xe máy đi thẳng và rẻ phải. E nói với anh ta rằng đầu ngã ba nguyên hồng và trường chinh không có bảng 412 thì không lý do gì tôi không được đi trên lane này cả vì dưới đuong có kẻ vạch mũi tên đi thẳng và rẻ phải. X nói đi vậy không đúng và cho rằng tôi sai thế là tôi nói nếu tôi sai anh cứ lập biên bản, X khựng lại chuyển qua hỏi bình chũa cháy đòi kiểm tra sau khi kiểm tra thế là mơfi em đi nói là lần này nhắc nhở hêhhehe. Bó tay với các X luôn....

• Like
Reactions: ngotpro
Tập Lái
1/8/14
37
39
18
46
Dạ có nghiêm chỉnh kêu X cú xịt thử mà X ko dám Xịt hêhhe

Hạng B2
23/11/13
141
29
28
42
TPHCM
Hù thử xem có bác nào yếu bóng vía thì kiếm bánh mì đây mà, mà các bác cho em hỏi là lỗi không có bình chữa cháy thì phạt nhiêu vậy? Xe em chưa có, lỡ xxx có kiếm chuyện còn biết:3dcuoi:

Hạng D
5/7/14
2.476
85.503
113
HCMC