Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Biên Hòa bắn lén tại XLHN đoạn Tam Hiệp -> Bồn nước

Em thấy tụ điểm này cũng cả tháng rồi, mà hôm nay đi ngang thấy các bác bị hốt nhiều quá (cả chục 2b đang đứng lố nhố). vậy nên em lập thớt cảnh báo để các Oser nhà ta cẩn thận.
Súng 2 nòng giấu trong quán nước trước cổng bến xe Tam Hiệp, ngụy trang rất kỹ, núp mà còn lấy áo mưa che trùm ở trên.
Chặn bắt hốt tờ rơi tại ngã 3 đường vô Cao Đẳng Kinh Tế (gần tới ngã tư bồn nước)
Em đi ngang thấy 1 bác Air Blade bị thổi, bác cãi:
-Tôi đang đi không có vi phạm gì sao lại chặn?
XXX: Anh có vi phạm tôi mới bắt.
Có lẽ bác ấy không ngờ mình vừa bị bắn, hoặc cũng có thể bắn đểu. Không biết kết cục ra sao vì em chạy ngang cái vù. Chia buồn.
Em vòng lại uống chai La Vie và chụp tấm hình cho sinh động. Xe máy ló đầu là của em đó.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
27/11/13
127
115
43
Bị bắt khúc này ăn BB chứ k mất tờ rơi.MẤy chú núp bắn chỗ này đúng bài luôn,bà con vừa ôm vòng xoay lấy trớn lên dốc là dính chấu liền,nếu muốn chắc ăn không bị thổi vào thì chịu khó chạy vào đường song song chỗ matxa rồi vòng ra nhưng đường xấu tệ

• Like
Reactions: hlam2006
Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Bị bắt khúc này ăn BB chứ k mất tờ rơi.MẤy chú núp bắn chỗ này đúng bài luôn,bà con vừa ôm vòng xoay lấy trớn lên dốc là dính chấu liền,nếu muốn chắc ăn không bị thổi vào thì chịu khó chạy vào đường song song chỗ matxa rồi vòng ra nhưng đường xấu tệ
Muốn chắc ăn thì chạy đúng thôi. Nhưng em hiểu 1 số bác có việc cần kíp và muốn nhắc nhở các bác hay vội, nhớ cảnh giác đoạn này. Em nói thật nào giờ em chưa bị cái BB nào về tốc độ, vì em toàn đi trong mức cho phép.

Hạng D
2/10/14
1.123
39.273
113
40
Đoạn này biển báo rõ ràng, nhưng đường vắng anh em nhẹ chân ga. Chạy cho cố rồi kiu bắn lén.

Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Tại vì ngụy trang giấu súng thì em kêu bắn lén. Đứng hiên ngang trực diện thì là bắn công khai. :3dleluoi: