Hạng B1
16/3/13
67
28
6
Tiện đây em xin hỏi bác chủ xe là sơn xong bác sờ tay vô xe có mịn màng không?
Vì là hôm rồi em có sơn lại toàn bộ xe ở EA, sau khi về thì em sờ tay thì mất hoàn toàn cảm giác mịn màng ngày xưa, không những thế còn được khuyến mại thêm một số chỗ sơn chảy thành giọt, vành xe bị dính sơn rất khó tẩy đi. Tuy là EA có nói là hôm nào anh quay lại em làm lại nhưng em rất muốn hỏi để biết chất lượng sơn trong Nam có bị vậy không ?

Hạng D
17/12/07
3.202
63
48
dnguyen6890 nói:
Tiện đây em xin hỏi bác chủ xe là sơn xong bác sờ tay vô xe có mịn màng không?
Vì là hôm rồi em có sơn lại toàn bộ xe ở EA, sau khi về thì em sờ tay thì mất hoàn toàn cảm giác mịn màng ngày xưa, không những thế còn được khuyến mại thêm một số chỗ sơn chảy thành giọt, vành xe bị dính sơn rất khó tẩy đi. Tuy là EA có nói là hôm nào anh quay lại em làm lại nhưng em rất muốn hỏi để biết chất lượng sơn trong Nam có bị vậy không ?

Nghe ao hồ đồn EA miền nam cũng bị nhiều người ném đã dữ lắm.

Hạng D
26/12/09
1.110
622
113
Thang tay van hay hon bac ah..... the moi goi la thang tay chu con dua xuong thang chan thi dau co ai goi la thang tay nua dau hihihiihi.

Xe nay ma chieu chieu chay vong bai truoc chac moi nguoi chong het ca mat luon.

Hạng D
15/3/12
1.499
2.609
113
Em muốn mua m6 2k8 đi tết,bác nào có nhu cầu pm cho em. 0905020655, xem xe tại xì phố.thanks

Tập Lái
13/11/12
1
0
0
ý kiến chủ quan của em là sơn mâm đen thì chuẩn hơn nhiều...cả con xe màu cam nhìn chói lóa qua