Hạng B1
23/9/14
79
16
8
34
Tình hình là em có con camry 2008 đang muốn thay đổi film cách nhiệt nhưng ko biết dùng loại nào. Em thấy V-Kool cũng tốt mà có nhiều loại. Các bác ai biết tư vấn giúp em các tiêu chí sau, em cần:
_ Chống nắng tốt, loại chống tia cực tím, chống đen da ấy vì xe em con gái đi nhiều nên phải dưỡng da.
_ Cách nhiệt tốt
_ Vẫn ko hạn chế tầm nhìn nhiều.
Mong các bác giúp đỡ em. Em ở SG nha các bác.

Chỉnh sửa cuối:
hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
Vkool, LLumar, 3M loại nào cũng đủ tốt (giá cả và chất lượng có chênh lệch tí, nhưng không thật sự đáng kể) nếu dùng đúng hàng thật (do có nhiều hàng giả trên thị trường), đúng chủng loại cho ứng dụng kính trước, trái, phải, sau, ... (không đúng loại thì kém tác dụng hoặc gây tác dụng phụ như khó quan sát về đêm). Ra đúng nhà phân phối, đại lý sẽ được tư vấn loại phù hợp thôi!

Hạng B1
23/9/14
79
16
8
34
Vkool, LLumar, 3M loại nào cũng đủ tốt (giá cả và chất lượng có chênh lệch tí, nhưng không thật sự đáng kể) nếu dùng đúng hàng thật (do có nhiều hàng giả trên thị trường), đúng chủng loại cho ứng dụng kính trước, trái, phải, sau, ... (không đúng loại thì kém tác dụng hoặc gây tác dụng phụ như khó quan sát về đêm). Ra đúng nhà phân phối, đại lý sẽ được tư vấn loại phù hợp thôi!
Bacs cho e them thong tin dai ly vkool dc ko bac

Hạng B1
23/9/14
79
16
8
34
3M đi bác, bác dán gói siêu cấp của 3M thì khỏi chê điểm nào. Giá niêm yết gói này cho xe sedan là 11000k hiện nay Cty 3M VN đang giảm giá 30% cho khách chỉ còn 7700k/xe thôi ạ. Bên em cam kết hàng chính hãng 100%, bảo hành hành điện tử 10 năm. Và cam kết sau khi dán xong nếu bác không hài lòng bác sẽ ko phải thanh toán.
Bác ở đâu thế. Cho e xin địa chỉ

Tập Lái
25/11/14
40
23
8
40
Tình hình là em có con camry 2008 đang muốn thay đổi film cách nhiệt nhưng ko biết dùng loại nào. Em thấy V-Kool cũng tốt mà có nhiều loại. Các bác ai biết tư vấn giúp em các tiêu chí sau, em cần:
_ Chống nắng tốt, loại chống tia cực tím, chống đen da ấy vì xe em con gái đi nhiều nên phải dưỡng da.
_ Cách nhiệt tốt
_ Vẫn ko hạn chế tầm nhìn nhiều.
Mong các bác giúp đỡ em. Em ở SG nha các bác.
3M chính hãng gói siêu cấp là tốt nhất trên thị trường hiện nay, giá thường 11tr hiện nay đang giảm 30% còn 7tr7 nha bác, nếu bác chọn loại này thì bác cứ hú em.

Tập Lái
12/12/14
10
0
1
32
Không biết bác đã tìm được loại film cách nhiệt nào hợp lý cho xe của bạn chưa? Bác có thể tới chỗ em. Luôn luôn có giá tốt nhất và chất lượng đảm bảo cho bác nhé.