Tập Lái
29/8/13
20
0
0
Em cũng xài KOVAN nói chung là ngon bổ rẻ nhưng bluetooth của em đôi khi (không phải liên tục) phải cài đặt lại trên KOVAN thì nó mới bắt tay với di động. Vậy làm thế nào để cứ bật là nó bắt tay ngay mong các bác chỉ giao.

Hạng B2
13/4/07
152
41
28
40
Sài Gòn
Em xin lỗi đào mộ tí ạ. đầu DVD kovan ko biết mã số thế nào. E cũng làm để chỉnh logo mà vào phần setup ko có mục logo thì làm sao để nhập mã vào được ợ?

Hạng B2
9/12/11
213
1
18
robert_nguyen nói:
sieuthigps nói:
robert_nguyen nói:
Mấy bác chỉ em chỗ sửa kovan được không, bluetooth của em không kết nối được.
Thanks

An Dương Vương hoặc Lê Hồng Phong Q5

Bác chỉ chỗ nào uy tín, chư ADV một rừng cửa hàng, biết ai mà sửa.
Bác ghé 470 gặp Anh Sơn.

Tập Lái
6/11/13
24
0
1
hongchi nói:
Bac kovan ơi dvd kovan KT 3005 hư cảm ứng có cách nào chỉnh giờ trên remote được không? em đang bị hư cảm ứng.
cụ làm kái đầu mới cho lành ạ

Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
thoại nhỏ thì bác tăng âm trong xe lên ok mà. Em thấy loa sao thì BT thế chả khác gì nhau nghe rõ tiếng mình lun. Mà vậy thì vọng trong máy của ng nghe.

Hạng C
29/9/11
691
366
63
Hi các bác, Kovan của xe em mua lại nó bị mấy cái thế này:
Giờ hiển thị luôn sớm hơn 1h sơ với giờ hiện tại, em setup lại thì được, nhưng khi off mở lại thì mọi thứ quay về như cũ.
Vào sâu một số mục setup thì nó đòi nhập pass, hỏi chủ xe cũ thì không biết vì có cài đặt gì đâu. Như vậy em nghĩ là pass gốc của hệ thống. Các bác cho em em, Pass gốc này là số mấy ạ.
Tạm thời chỉ có 2 vấn đề trên, mong các bác chỉ giáo. Thanks

Hạng B2
9/12/11
213
1
18
heomoi10 nói:
Giờ hiển thị luôn sớm hơn 1h sơ với giờ hiện tại, em setup lại thì được, nhưng khi off mở lại thì mọi thứ quay về như cũ.
Vào sâu một số mục setup thì nó đòi nhập pass, hỏi chủ xe cũ thì không biết vì có cài đặt gì đâu. Như vậy em nghĩ là pass gốc của hệ thống. Các bác cho em em, Pass gốc này là số mấy ạ.
Pass : 317317

Hạng C
29/9/11
691
366
63
sieuthigps nói:
heomoi10 nói:
Pass : 317317
Pass này vẫn "wrong password" bác à!

Tập Lái
26/3/11
41
3
8
Bác nào có kinh nghiệm cho e hỏi sao cái đầu Kovan e lắp cho Innova, chép phim hoạt hình vào USB nó cứ loading hoài mà kg phát lên???