hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
Một số kinh nghiệm của em về DVD Kovan
(1) Loading hoài mà không phát thường là do hoặc dùng thẻ nhớ lớn hơn 8GB, hoặc format không phải FAT (vd: NTFS) hoặc MP4 không đúng codec. Divx thì phát vô tư
(2) Đầu mới khoảng dưới 4tr một tí, luôn công lắp. Đầu cũ các tiệm không thu lại. Chuyển nhượng "hữu nghị" khoảng 2tr là hợp lý cho đầu còn hoạt động tốt tất cả chức năng, phím bấm.
(3) Không có radio thì khả năng cao là quên nối anten. Hình như là ngoài anten theo xe thì còn có thể lắp thêm anten dây để tăng độ nhạy (Kovan thì hay bị rè rè nếu chỉ có anten theo xe trong khi CD theo xe thì không bị)
(4) Chỉ có âm thanh là được chuyển qua bluetooth, dù bác đang phát MP3, nhạc online, hay thoại rảnh tay. Phone book cũng được chuyển qua bluetooth nhưng theo chế độ "offline" dò thủ công, còn điện thoại gọi đến thì không dò được thông tin trên phone book, chỉ hiện số!

Tập Lái
Hixxx... Em set Logo ko được... e đang dùng cho FF 5Doors 2010 các bác à.... 317 hoặc 317317 đều ko được.... Help me Plz... Ngoài ra ko biết do thấy em gà nên lừa em hay sao mà chủ Garage nói thằng Kovan KT-3702 này không dùng được Remote mặc dù em thấy trong thùng sờ sờ có cái RM theo cùng. Bác nào giúp dùm em để ko thôi lâu quá người ta ko chịu sửa cho em thì chết... :(... Thanks ạ.

Tập Lái
24/11/14
15
0
1
33
Ở đây comment được mà các topic khac ko comment đc buôn thế

Tập Lái
7/1/15
1
0
1
44
em KOVAN của tôi cũng mắc lỗi như vậy mà chưa có hướng giải quyết. Bạn đã có biện pháp nào chưa chỉ giùm cho tôi cái. Thanks.