Tập Lái
3/10/10
43
31
18
Cầu vượt xa lộ HN từ An Sương về cầu Đồng Nai, khi ôm xuống cầu vượt đừng vội ra lane ngoài liền thì sẽ cán vạch liền lúc đó thì sẽ có xxx đón sẵng , chạy một chút nữa ở lane trong thì sẽ có nét đứt khúc lúc đó các bác xi nhan chuyển lane, e mới bị khúc này tốn hết 5 ổ bánh mì, nên mình post lên để cảnh giác cho a e

Hạng B2
29/6/13
479
269
63
bác này chạy xe còn non quá. Giờ ra đường bẫy đầy đường hở ra ra tốn lúa, khi chậy xe hết sức tập trung.
- lỗi này ăn biên bản có 200k thôi mà sao tốn tới 500k giữ vậy

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng B2
9/9/06
148
47
28
www.otosaigon.com
Em cũng thấy ở chỗ này mấy anh " làm ăn" dữ lắm, đi ngang để ý mấy lần thì rút ra được kết luận theo suy đóan của em lỗi như bác chủ bị phạt nhưng em không chắc có phải lỗi này không hay còn lỗi nào nữa, vì em chưa bị bắt chỗ này bao giờ... hôm nay đọc được cảnh báo này của bác thì em chắc là suy đóan của em hồi nào giờ là đúng.... Xe tải và cả du lịch bị lụm nhiều lắm, vì khi các bác vừa xuống hết vòng cua là thấy mấy anh áo vàng đứng ngay dưới cái cầu vượt, bác nào không để ý, sợ chuyển lane ra ngòai là tiêu với mấy ảnh, nhất là mấy bác xe tải nhỏ dễ bị lụm nhất vì lane xe tải nằm ở tuốt làn ngòai sát con lươn (nếu em không lầm). Em không có hình ảnh để các bác dễ hình dung, bác nào có hình ảnh đọan này post lên giùm em để mọi nguời không bị tốn bánh mì chỗ này nữa.

Hạng D
17/8/14
1.920
2.229
113
Bác bị hù lỗi đi sai làn, phạt 1 triệu giam bằng 1 tháng, cuối cùng cưa đôi tại chỗ phải không?

Hạng B2
13/3/14
100
46
28
Bác chủ bị bọn xxx hù rồi. Lỗi này đưa 2 ổ bánh mì là đi thôi.

Hạng D
30/4/11
1.331
707
143
Lỗi không tuân thủ biển báo vạch kẻ đường mà nó phán người ta đi sai lane. Bọn khốn nạn thật

Hạng D
11/6/14
2.410
12.172
113
Cầu vượt xa lộ HN từ An Sương về cầu Đồng Nai, khi ôm xuống cầu vượt đừng vội ra lane ngoài liền thì sẽ cán vạch liền lúc đó thì sẽ có xxx đón sẵng , chạy một chút nữa ở lane trong thì sẽ có nét đứt khúc lúc đó các bác xi nhan chuyển lane, e mới bị khúc này tốn hết 5 ổ bánh mì, nên mình post lên để cảnh giác cho a e
Cầu này nằm ở chỗ nào thế bác chủ