Hạng B2
27/3/13
145
34
28
Tối nay em đi về Trảng Bom ngang qua khu vực này bị thằng "trẻ trâu" đi xe máy không đèn không nón chạy tốc độ cao Lạng lách đánh võng, húc vào xe em, em né kịp hậu quả gãy kính chiếu hậu văng đi mất tròng. Rất nguy hiểm, nên các Bác lưu ý nhé! Ngoài ra đoạn này buổi tối xxx đứng bắt 2 chiều trước cổng cty Bochan Dona, qua giáo xứ Thánh Tâm xíu.

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
em qua đoạn này thường xuyên.. và cũng ở gần đây các bác có qua đây nhớ cẩn thận và nhường nhịn nhé.. khu hố nai toàn là dân trời ơi ko thui đụng tới là nó kéo cả giáo xứ ra nói chuyện vs bác đấy.. đường tuy chật nhưng là đường của mấy ảnh nên mấy ảnh đi không ngại bất cứ vấn đề hazz

Tối nay em đi về Trảng Bom ngang qua khu vực này bị thằng "trẻ trâu" đi xe máy không đèn không nón chạy tốc độ cao Lạng lách đánh võng, húc vào xe em, em né kịp hậu quả gãy kính chiếu hậu văng đi mất tròng. Rất nguy hiểm, nên các Bác lưu ý nhé! Ngoài ra đoạn này buổi tối xxx đứng bắt 2 chiều trước cổng cty Bochan Dona, qua giáo xứ Thánh Tâm xíu.
xxx bắt lỗi gì vậy bác?

Hạng B2
27/3/13
145
34
28
Vượt phải và đèn vàng, bắn tốc độ đoạn 50km/h. Ngoài ra còn đoạn dưới dốc nhà thờ Tân Thành bắt chiều HN và TPHCM. Qua suối đĩa 500m

Hạng D
13/12/10
4.627
11.706
113
khu vực này giao thông cực kỳ phức tạp .dân ở đây cũng rất gấu

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40
Hồi thời thanh niên cũng va chạm giao thông đánh nhau với 1 thằng Hố Nai, đánh nó bỏ chạy xong e cũng lên xe chạy luôn

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Hồi thời thanh niên cũng va chạm giao thông đánh nhau với 1 thằng Hố Nai, đánh nó bỏ chạy xong e cũng lên xe chạy luôn
bác mà không bỏ chạy có lẽ dòng comment ở trên đã không tồn tại kakaka

• Like
Reactions: ToanSaigon
bác mà không bỏ chạy có lẽ dòng comment ở trên đã không tồn tại kakaka

Bác mới dzô ô ếch nên khg biết bạn Khoa dzồi. Công tử của xứ Biên Quà đó nghen. Cái đán Hố Nai - Hố Hươu mả lôm côm là bạn Khoa "dọn" luôn à.

• Like
Reactions: ToanSaigon and Ares