Hạng B2
Ngày 12 này E chở gia đình đi núi Tàpao ở Bình Thuận ,nhưng chua biet đường đi, vậy mong các Bác biết đường hướng dẩn cho E với , E ở tỉnh Bình phước, seach trên Net , nhưng cái mạng dialup nó chạy ko nổi , nên mong các bác chỉ giáo , Thanks .... ( có thể hướng dẩn từ Saigon đi cũng được ah)...

Hạng C
2/10/07
817
4.205
93
57
RE: Các Bác giúp E ,đường đi Bình phước -Tàpao(bình Thuận)

Bác đi QL1A , đến Ngã ba Ông Đồn ( tính từ SG là khoảng 110km ) bác rẽ trái về hướng Thị trấn Giarây ( đến gần ngã ba có đèn tín hiệu giao thông , bác có thể hỏi thăm ) . Khi chạy đến ngã ba GiaRây . Bác hỏi đường đi TàPao , ngừơi ta sẽ chỉ cho , đường này hơi xấu nhưng dễ đi vì chỉ có một đường đi và về thôi
Hoặc bác có thể đi thẳng qua luôn địa phận Bình Thuận , qua căn cứ 5 , đến căn cứ 4 ( tính từ SG khoảng 135km ) Bác hỏi thăm đường vô Tàpao
Có gì chưa rõ không Bác ?

Hạng B2
RE: Các Bác giúp E ,đường đi Bình phước -Tàpao(bình Thuận)

Trích đoạn: hp67

Bác đi QL1A , đến Ngã ba Ông Đồn ( tính từ SG là khoảng 110km ) bác rẽ trái về hướng Thị trấn Giarây ( đến gần ngã ba có đèn tín hiệu giao thông , bác có thể hỏi thăm ) . Khi chạy đến ngã ba GiaRây . Bác hỏi đường đi TàPao , ngừơi ta sẽ chỉ cho , đường này hơi xấu nhưng dễ đi vì chỉ có một đường đi và về thôi
Hoặc bác có thể đi thẳng qua luôn địa phận Bình Thuận , qua căn cứ 5 , đến căn cứ 4 ( tính từ SG khoảng 135km ) Bác hỏi thăm đường vô Tàpao
Có gì chưa rõ không Bác ?
Bác hp67 , chỉ cần nhiêu thông tin này là E đến nơi được rồi , Thanks Bác nhiều ...