Tập Lái
19/8/10
13
0
0
Tình hình là e có bà chị hôm trước đang chờ đèn đỏ bị bon nó ôm mất củ kiếng bên tài bỏ chạy. Do không là thanh viên nên k vào chính hãng được . Vô kim Thanh thì báo giá tân 59 củ (quá cao so với chính hãng) .Bác nào biết chỗ mua giá chuẩn chỉ giúp e với ạ.
E xin cảm ơn!

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
Mấy chị gái làm sao mà đủ phản xạ lẫn bản lĩnh húc mấy con bò đấy được :mad:
Bảo chị bác chịu khó nhờ mấy bác trên này order cho . Rồi ra ngoài xỏ lỗ tai đeo cáp vào . Phụ nữ đi xe xịn mà ko bảo vệ thì chỉ có làm mồi cho bon chó chết đấy thôi

Bảo chị gái chịu khó đi taxi 1 tuần nha bác , đừng mua đồ ăn cắp . Ông sếp vợ em bị bẻ củ móc kiếng X6 hơn chục lần rồi toàn vào hãng mua

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Re:Các bác giúp e tìm mua kiếng bên tài cho e BMW X5 x Drive 35i

Moving nói:
Tình hình là e có bà chị hôm trước đang chờ đèn đỏ bị bon nó ôm mất củ kiếng bên tài bỏ chạy. Do không là thanh viên nên k vào chính hãng được . Vô kim Thanh thì báo giá tân 59 củ (quá cao so với chính hãng) .Bác nào biết chỗ mua giá chuẩn chỉ giúp e với ạ.
E xin cảm ơn!

Không phải thành viên nên không vào chính hãng được là sao
Em không hiểu ???

Hạng D
19/9/09
1.089
173
63
www.autovn911.com

là muốn sửa phải đăng ký thành viên với một mức lệ phí abc nào đó. cái này dc gọi là Vip. em khoái nhất dịch vụ này vì nếu có càng nhiều người thì sẽ có zien mà sữa thì vẫn tính tiền như bình thường.
cái kinh chiếu hậu thì bác nên order về rồi thay vô thôi bác ạ! nếu k thì bác nhờ anh em nhập dùm rùi về gắng vô. có lẽ sẽ giảm dc khá nhiều thóc đấy bác ợ!!
thân!

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46

auto_vn911 nói:
là muốn sửa phải đăng ký thành viên với một mức lệ phí abc nào đó. cái này dc gọi là Vip. em khoái nhất dịch vụ này vì nếu có càng nhiều người thì sẽ có zien mà sữa thì vẫn tính tiền như bình thường.
cái kinh chiếu hậu thì bác nên order về rồi thay vô thôi bác ạ! nếu k thì bác nhờ anh em nhập dùm rùi về gắng vô. có lẽ sẽ giảm dc khá nhiều thóc đấy bác ợ!!
thân!

Ngày xưa em đi e46 của liên doanh vẫn nhẩy vào sửa ầm ầm có sao đâu bác

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42

bác cứ phi thẳng xe vào sảnh rồi đá chống dựng xe ở đó ; vào trong phòng bảo : chị muốn order 1 cái kính chiếu hậu bên tài

thế thôi chứ có gì đâu phức tạp nhỉ
xưa em cũng Ê46 , chả mua sắm gì , chỉ vào sơn BH cũng dc trà nước nhiệt tình mà

Hạng B2
20/9/08
155
5
0

Lần đầu tiên em nghe vụ này. xe em E46-2004 liên doanh vào hãng, vẫn bình thường, chăm sóc rất tận tình.

Hình như chỉ có AUDI mới bắt buộc là thành viên thôi.

Hạng C
16/2/06
777
2
18

Thấy ngày xưa bác V8 có làm hàng fake, bác hỏi thử cho rẻ:D