Hạng B1
28/9/13
93
22
8
Thứ bảy tuần này em đưa cả gia đình đi bù gia mập ăn đám cưới, em đi từ long thành (đồng nai lên) từ Long thành đến tân uyên thì em đi rùi nên đỡ lo còn từ Tân Uyên lên Bù gia mập em chưa đi nên mong mấy bác giúp em với. Đường DT741 đó xe 7 chỗ chạy 2 lane được không và tốc độ tối đa là bao nhiêu vậy bác? (Em chi thấy bảng kdc chứ không thấy bảng tốc độ ngoài kdc các bác ạ). Ngoài ra trên đường từ Tân Uyên lên bù gia mập và trên đường về có chỗ nào nghỉ chân không vậy các bác. Thanks các bác rất nhiều...

Hạng D
1/8/12
1.712
380
83
Em thường đi Tân Uyên-Cổng Xanh-DT741-Đồng Xoài-Phước Long-NM thủy điện Thác Mơ-Bù Gia Mập.KDC 50km/h,ngoài KDC 80km/h (có biển tốc độ rõ ràng).4-7 chỗ chạy làn sát dãi phân cách.
Trên hướng đi em thấy có trạm dừng chân đàng hoàng nhưng không nhớ chính xác đoạn nào,chưa ghé lần nào vì đi chưa đến 200km nên không cần nghỉ.Nhà em ở ngay C cơ động của huyện đội.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
13/2/14
657
2.015
93
đường nay ngon rồi bác. đi 1 mạch luôn nghi ngơi làm gì, cùng lắm thì ghé lo cao su uống cà fe thôi

Hạng D
1/8/12
1.712
380
83
đường nay ngon rồi bác. đi 1 mạch luôn nghi ngơi làm gì, cùng lắm thì ghé lo cao su uống cà fe thôi
Đang làm đường đoạn Tân Uyên nên có xóc nảy chút đến Cổng Xanh thì ok.

Hạng D
7/4/11
1.958
2.023
113
đoạn gần DX ko biết làm xong chưa,nhưng cũng ko còn đẹp như vài năm trước,
đường thi tương đối ngon trừ khúc tân lập tới DX
bắn tốc độ thì tại tân lập phú giáo đồng xoài( 2 điểm : 1 đầu đầu xoài, 2 là vòng xoay đồng xoài,đi ban ngày chắc chắn gặp) qua phú riềng có bắn trong lô cao su

• Like
Reactions: AnhtuanHoang
Hạng B2
28/4/09
430
9
18
miền đông nam bộ
vừa qua vòng xoay quốc lộ 14 giao nhau với đường DT741 hướng đi phước long các bác nhớ chạy đúng 50km/h khi nào thấy biển hết khu dân cư mới đạp lên 80km/h chứ k là ăn bb đó

• Like
Reactions: AnhtuanHoang
Hạng B1
28/9/13
93
22
8
thanks các bác đã chỉ giúp em rất nhiều, mấy hôm nay máy tính của em bị lỗi nên không vào cám ơn các bác được mong các bác thông cảm cho em.