Hạng B2
18/5/07
371
310
63
Các bác cho em hỏi DVD theo xe Picanto 2013 của anh Hải làm thế nào để vừa nghe nhạc từ usb hoặc sd vừa mở Vietmap để tìm đường được ạ ?
Cám ơn các bác trước.

Hạng C
15/1/07
945
260
63
TPHCM
www.giaymarco.vn
Bác cứ chọn mục SD hay USB nghe nhạc bình thường,xong chọn nút Navi/Dẫn Đường để chọn Vietmap. Có thể lúc đó nó sẽ hiện song song 2 màn hình Dẫn Đường và SD/USB, nhấn nút tắt cái màn hình bên SD/USB để xem full screen cái vietmap, trong lúc đó nhạc vẫn phát theo tuần tự bình thường

Hạng B2
18/5/07
371
310
63
Bác cứ chọn mục SD hay USB nghe nhạc bình thường,xong chọn nút Navi/Dẫn Đường để chọn Vietmap. Có thể lúc đó nó sẽ hiện song song 2 màn hình Dẫn Đường và SD/USB, nhấn nút tắt cái màn hình bên SD/USB để xem full screen cái vietmap, trong lúc đó nhạc vẫn phát theo tuần tự bình thường
Xe em hiện song song cả 2 màn hình nhưng nhạc lại bị tắt :((

Hạng D
30/11/10
3.968
56.310
113
Lúc đang bị tắt nhạc, bác bấm chọn qua Radio, sẽ nghe tiếng từ Radio, sau đó lại chuyển qua chọn USB hay DVD để nghe nhạc, rồi mới chuyển qua màn hình VM

Hạng C
15/1/07
945
260
63
TPHCM
www.giaymarco.vn
Em không rõ cái mặc định của đầu DVD Picanto nó thế nào chứ thông thường các đầu DVD đều có thêm 1 mục tùy chọn ở trong phần Setting của đầu DVD cho phép nghe nhạc khi sử dụng dẫn đường. Cáid đầu Caska cũ của em thì nó đề cái mục chọn vào là Background Music, bác kiểm tra lại thử trong mục Setting của đầu DVD xem.