Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
15/3/09
425
10.212
93
www.youngpos.com
Dear các bác,
Nếu các bác nào mở Beer Club, Nhà hàng, Cafe thì cho phép em giới thiệu sản phẩm phần mềm ePOS của công ty bọn em đến các bác, đặc biệ là Free 100% nhé, bác ko tốn bất kỳ chi phí gì hết kể cả chi phí hướng dẫn sử dụng và cài đặt luôn (gói gém trong 1 ngày giúp em). website công ty em: www.youngpos.vn
Hoặc ĐT o9o 3747. chín 55, bác có thắc măc thì gọi cho em nhé.
Chức năng phần mềm bọn em là : Bán hàng, Quản lý kho, kết nối Tablet Ordering dành cho nhân viên phục vụ (chả cần mua máy POS ordering để tốn thêm nhiều tiền) và Tablet Menu thay cho menu giấy thông thường (làm quán đẹp hơn và sang trọng hơn) , Quản lý Khách hàng thân thiết (Membership), Xem báo cáo từ xa, ... em chĩ tóm tắt thôi, vì nói nhiều cũng ko tiện, có gì các bác lên website công ty em hoặc gọi ĐT thì sẽ rõ thêm ạ.

Bọn em có ứng dụng phần mềm POS dành cho ngành FB (Restaurant, Cafe, Bar,..)
A) Trên Máy tính Windows: vui lòng các bác download tại đại chỉ : http://youngpos.vn/ePosOnline.rar

B) Dùng cho máy tính bảng Android : (nên là loại 10" nhé), nó cũng có đầy đủ chức năng như Sơ đồ bàn, sơ đồ món ăn, in hóa đơn, in nhà bếp, quản lý kho đơn giản (kho 1 -1 , ko cài đặt nguyên vật liệu), quản lý khách hàng thân thiết,....
Các bác download tại đây : Dolphin POS Restaurant VN
Hoặc các bác vào Google play search giúp em : "Dolphin POS Restaurant VN",

Hai phần mềm này này Free cho các bác, em hỗ trợ sử dụng hướng dẫn qua điện thoại hoặc các bác ghé qua công ty em. Nếu các bác muốn in ra hóa đơn như siêu thị thì phiền các bác ủng hộ mua máy in của cộng ty em giá là 4.990.000 VND.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
15/3/09
425
10.212
93
www.youngpos.com
Tks bác đã quan tâm.. em xin cam kết với bác free hết. Để việc thực hiện được nhanh chóng, em tư vấn bác như thế này nhé :
Kinh doanh nhà hàng hay cafe thì có 3 bước sử dụng máy POS : A) Mục bán hàng B) Quản lý khách hàng (membership) C) Kho (cái này căng thẳng đây)

A) Mục bán hàng: dự kiến Cài đặt 1h + HDSD 3h
1. Trước tiên bác chuẩn bị giúp em danh sách hàng hóa (tên và giá).
2. Bác chuẩn bị các thiết bị phần cứng như laptop (gọn nhất) hoặc máy POS, máy PC (nếu có màn hình cảm ứng càng tốt)
3. Đặc biệt bác phải có máy in hóa đơn nhé bác (khổ 80mm hay khổ 57mm cũng OK)
4. Chuẩn bị nhân sự training sử dụng máy (thu ngân, quản lý) để bọn em hướng dẫn 3 phần : bán hàng, cài đặt và xem báo cáo.
5. Phiền bác cho nhân sự tham gia training (4) và các thiết bi phần cứng (2+3) và danh sách hàng hóa lên cty em : 466/2A Lê Quang Định F.11 Bình Thạnh, để bọn em cài đặt và HDSD.
6. Sau khi xong khi các bác cứ mang máy về cắm theo đúng hướng dẫn, lưu ý các bác cài teamview và có internet để có gì cần hỗ trợ từ xa thì bọn em sẽ hỗ trợ. Còn nếu muốn học kỹ thêm thì cứ lên cty bọn em sẽ hỗ trợ.

B) Quản lý khách hàng (Membership)
1. 150% là các bác khi mở quán là sẽ phát hành thẻ membership. Do đó, sau khi ổn định việc bán hàng thành thục thì sẽ quan mục Membership (ko nói lúc bán hàng vì HD nhiều quá các bán sẽ sử dụng lung tung không hiệu quả)
2. Phiền lần nữa các bác khăn gói quả mướp lên Cty em để được hướng dẫn, cái này thì đơn hơn, chỉ mất các bác tầm 2h để học thôi. Hướng dẫn từ xa ngay ban đầu sẽ không hiệu quả (cái này qua quá trình đúc kết), chỉ sau khi được chỉ tận tay thì lần sau mới hướng dẫn các bác dễ hiểu được.
3. Ngoài ra nếu các bác có nhu cầu thì bọn em làm Mobile App cho ứng dụng eCoupon, eMembership, trên ĐTDĐ khách hàng của các bác sử dụng với giá hữu nghị chỉ 900k thôi.
C) Kho: hơi phức tạo, phải tư vấn trực tiếp.
D) Lợi ích bọn em: nếu được các bác ủng hộ mua sản phẩm phần cứng của bọn em với giá ưu đãi (Màn hình cảm ứng, máy in hóa đơn, máy POS) và các chức năng mở rộng tùy chỉnh nếu các bác có nhu cầu thay đổi.
Ngoài ra nếu các bác có nhu cầu cần kỹ thuật hỗ trợ TẬN NƠI thì bọn em thu phí 300k/buổi 3 tiếng và 500k/ ngày 7 tiếng. Còn mang lên cty thì free các bác ạ.
Có gì bác @jack liên lạc với em để làm cái điển hình nhé. ^^

Hạng B2
13/5/13
368
709
93
Quảng cáo free làm khách hàng ớn ớn. Triển khai cho đã xong rồi 1 ngày các ông mất tích thì ai hỗ trợ.

Tập Lái
17/9/14
48
21
8
43
Nghe free thì ớn thiệt, trên đời không có cái gì là free hết.

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
Đâu có free cài đặt và hướng dẫn xong xài thấy ghiền mới tính mà .... vậy là tốt rồi .
Tôi đang quan tâm làm 1 phân quản lý cho 1 Club Billards và Cafe hy vọng đc hợp tác với Cty Bác .

Hạng B2
15/3/09
425
10.212
93
www.youngpos.com
Em mới có việc nên offline mấy ngày các bác còm quá trời, hạnh phúc nhất được các bác quan tâm.

@bác koon: Quảng cáo free làm khách hàng ớn ớn. Triển khai cho đã xong rồi 1 ngày các ông mất tích thì ai hỗ trợ.
=> sao bác ớn được vì làm kiểu này cty em lỗ, em có thu bác cái gì đâu chứ... hix..hix... đã vậy còn tốn nhân sự triển khai cho bác 1 ngày nữa. Như em có ghi đó, em chỉ free khi các bác mang máy lên cty em để người bên em cài đặt và hướng dẫn, chứ làm sao cho người xuống tận nơi được... hì hì.. bọn em phải trả tiền lương nhân viên mừ bác.

@bác Trò Gầy: chính xác là như vậy bác. vì lý do bác Phongluu đã giải thích.
@Bác Phongluu: bác quả là cao nhân. Khi xài thì các bác ghiền và vô quy trình thì khó mà bỏ bọn em được ạ, bọn em sẽ :
- Bán được cho bác thiết bị phần cứng nếu có.
- Thu phí dịch vu hỗ trợ tận nơi nếu các bác muốn support tại chỗ. Lên công ty em thì free toàn bộ ạ và bác tiếp thu nhanh và tốn công chút lên cty em thì giảm chi phí cho bác và cho em luôn.
- Nếu nhà hàng hay cafe của Bác có quy mô lớn thì bọn em sẽ bán được Tablet Menu, Tablet Ordering và các phần mềm module hỗ trợ khác. Bản này là bản cơ bản mà.
===================================================================

Bọn em có ứng dụng phần mềm POS dành cho ngành FB (Restaurant, Cafe, Bar,..)
A) Trên Máy tính Windows: vui lòng các bác download tại đại chỉ : http://youngpos.vn/ePosOnline.rar

B) Dùng cho máy tính bảng Android : (nên là loại 10" nhé), nó cũng có đầy đủ chức năng như Sơ đồ bàn, sơ đồ món ăn, in hóa đơn, in nhà bếp, quản lý kho đơn giản (kho 1 -1 , ko cài đặt nguyên vật liệu), quản lý khách hàng thân thiết,....
Các bác download tại đây : Dolphin POS Restaurant VN
Hoặc các bác vào Google play search giúp em : "Dolphin POS Restaurant VN",

Hai phần mềm này này Free cho các bác, em hỗ trợ sử dụng hướng dẫn qua điện thoại hoặc các bác ghé qua công ty em. Nếu các bác muốn in ra hóa đơn như siêu thị thì phiền các bác ủng hộ mua máy in của cộng ty em giá là 4.990.000 VND

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: vt635356honda
Status
Không mở trả lời sau này.