Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
26/3/10
455
3
0
43
Vietnam,Gò Vấp HCM
Số là khoảng tháng sau em cùng với mấy đứa bạn tổ chức đi mũi né.
Nhóm em đi 4 gia đình gồm 9 người lớn 5 trẻ nhỏ
Em muốn hỏi các bác là ở Mũi Né có resort nào có phòng tập thể có thể ở chung với nhau dc ko?
Hoặc biệt thự nào sát biển cho thuê không ah.
Vì bọn em tính ở chung cho vui với lại có biển +hồ bơi cho mấy nhóc F1 chơi cho thoải mái.
Hôm trước em coi thì thấy có cái sealink cũng đang cho thuê (mua phiếu gì đó của Sacombank)
mà nghe nói cái đó ko sát biển phải ko ah?
Bác nào đi rồi tư vấn giúp em với.
Thanks các bác

Hạng B1
5/5/07
99
0
8
Bác xem trên forum mình có mấy anh sale đang bán voucher của sealink đó bác. Rẻ hơn bên nhommua bán. Rẻot này 5 sao, đáp ứng đủ yêu cầu bác đề cập.

Hạng D
3/1/12
1.500
22.763
133
Đúng theo tiêu chí đề cập thì vào Santuary - đồng nghĩa với đắt ở mức độ .......kinh khủng. Có 1 bác đi rồi và nói thế :D

Còn cái này là đợt mình chạy dọc bờ biển từ Kê Gà ra hướng Mũi Né trên 719 thì thấy có nhà này cho thuê nguyên căn biệt thự, có sân vườn đẹp, có nhà mát để tập họp tập thể, có phòng ngủ, có bếp, .... nói chung thì cũng tự phục vụ nhưng được cái là chỉ ta với ......chúng ta. Sát bờ biển luôn. Cục gạch chủ nhà 0908216292.

P/S: Em không liên quan gì với phi vụ này nhe

Hạng B2
26/3/10
455
3
0
43
Vietnam,Gò Vấp HCM
sharkmoon nói:
Bác xem trên forum mình có mấy anh sale đang bán voucher của sealink đó bác. Rẻ hơn bên nhommua bán. Rẻot này 5 sao, đáp ứng đủ yêu cầu bác đề cập.
Sealinks thì em nghe mấy bác nói nó ko có biển phải ko ah?Với lại em nghe nói chỉ cho 6 người lớn thui ah?:(:(:(:(:(

Hạng B2
14/1/09
203
61
28
SÀI GÒN
luong81 nói:
sharkmoon nói:
Sealinks thì em nghe mấy bác nói nó ko có biển phải ko ah?Với lại em nghe nói chỉ cho 6 người lớn thui ah?:(:(:(:(:(
Caí này đc 8 người lớn và 4 trẻ em . hôm tết nhà tôi đi 10 người lớn 4 trẻ em , cũng ko thấy nói gì .

Hạng C
4/7/10
575
156
43
43
Phan Thiết
sea link em thấy giá okie và bác có thể đi ra biển bằng xe buggy ở ngay khách sạn ( miển phí), còn nếu xe tới nhà đón thì tính phí

ngoài ra em thấy sea horse và sai gon mui ne cũng tạm được....

Hạng B2
24/7/10
248
1
0
39
TP.HCM
Nếu bác thích yên tĩnh thì nên đến Pegasus Resort. Em cũng đã ở đây, nhìn chung thấy cũng tuyệt nhưng có điều hơi vắng và xa trung tâm Phan Thiết. Nếu bác ở đây thì bác nên chọn Ocean villa vì rộng 320m2 và có hồ bơi riêng, 2 phòng ngủ và sát biển, ở được 4 người lớn và 2 trẻ em. Hôm em đi em đặt 2 căn Ocean villa mà có 6.800.000 VNĐ/ 1 đêm. Chúc gia đình bác đi chơi vui vẻ!

Hạng B1
11/9/11
94
1
8
www.nemotravel.vn
minhnguyen84 nói:
Nếu bác thích yên tĩnh thì nên đến Pegasus Resort. Em cũng đã ở đây, nhìn chung thấy cũng tuyệt nhưng có điều hơi vắng và xa trung tâm Phan Thiết. Nếu bác ở đây thì bác nên chọn Ocean villa vì rộng 320m2 và có hồ bơi riêng, 2 phòng ngủ và sát biển, ở được 4 người lớn và 2 trẻ em. Hôm em đi em đặt 2 căn Ocean villa mà có 6.800.000 VNĐ/ 1 đêm. Chúc gia đình bác đi chơi vui vẻ!

Bác tự đặt trực tiếp với rs hay sao mà giá đắt kinh khủng thế? Giá bên mình chỉ có 140$ / căn à seaview đấy nhé.

Hạng B2
26/3/10
455
3
0
43
Vietnam,Gò Vấp HCM
minhnguyen84 nói:
Bác cho em hỏi biển ở Pgasus tắm ngon ko bác?Vì em coi trên web thấy bãi biển của nó nhiều đá ngầm thế

Status
Không mở trả lời sau này.