Tập Lái
29/8/14
15
9
3
36
Các bác cho em hỏi, em muốn lắp thêm những thứ sau trên Ỉn E 2014 màu bạc, các bác tư vấn giúp em là cái nào lên làm, cái nào không (vì sao ạ?
, em chưa mua xe đâu nhưng đc cái lo xa (khi nào mua xe thì có thông tin các kụ tư vấn rồi nên di làm nhanh) nên chưa có nhiều kinh nghiệm, mong các bác các mợ giúp đỡ em ạ? Em cảm ơn và voka ạ

Bọc volang (khâu da loại có lỗ):
Bọc (khâu) Cần số:
Bọc (khâu) Phanh tay:
Ao trùm xe:
Ốp bánh:
Ốp bảo vệ gạt mưa trước sau: (3 cái)
Trải sàn:
Chắn nắng xốp kính trước:
Vè che nắng (Loại nhựa đen của Thái):
Chắn bùn:
Bọc ghế da: Tu vấn thêm
Dán cao su 4 mép cửa:
Đèn sương mù:
Đuôi cá:
Cản sau Inox 2 tầng:
Bắn đinh ghim logo, chữ, nẹp cửa:

• Like
Reactions: muaxegiatot
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
hàng mổi lúc mổi khác, mẫu mã thay đổi liên tục. Khi nào có xe thì bác nên tham khảo mới chính xác ah.
Đại đa số các món bác hỏi chia ra 2 phần.
Phần may da, bọc da: bác cứ ra bác Tám May Nệm mà làm ah.
Phần còn lại: hầu như cửa hàng nào ở ADV cũng có bác ah, bác chạy xe máy ra tham khảo 1 vòng rồi quyết định.
Còn chơi món nào? và ko chơi món nào? thì bác là người quyết định ah, cái nào bác thấy đẹp và cần thiết thì chơi ah.
Chúc bác sớm cưới v2

• Like
Reactions: atmhoang
Tập Lái
22/4/14
5
7
3
Theo nhu cầu của bác thôi, xe đi gia đình cần gắn thêm màn hình trần phục vụ tre em.

Hạng B1
29/8/14
92
115
33
Em nghĩ cụ không cần Áo trùm xe đâu ạ. Nó vừa dễ làm dơ xe, bẩn người những ngày mưa gió, bụi bặm, vừa dễ làm xước sơn xe ợ!

Hạng C
4/7/11
521
439
63
Bác cứ mua xe, rồi đi một thời gian. Từ từ gắn đồ. Lúc trước xe mình mới mua về gắn đủ thứ, sau một thời gian chỉ muốn tháo bỏ.

• Like
Reactions: 01667887653
Hạng C
28/8/14
530
198
43
35
Bác cứ mua xe, rồi đi một thời gian. Từ từ gắn đồ. Lúc trước xe mình mới mua về gắn đủ thứ, sau một thời gian chỉ muốn tháo bỏ.

Cứ để xe zin đi là ok gắn nhiều tg ai cũng bỏ hết

Hạng B2
20/4/11
321
54
28
46
Theo e k nên gắn viền mạ crôm bên ngoài, vì lâu ngày xg màu nhìn gốm lắm toàn hàng tàu, nội thất thì ok