Tập Lái
20/6/09
5
0
0
Chào anh em,  mà đa số ae mình bây giờ cũng có điều kiện hơn trước, nên việc sở hữu vợ hai vợ ba vợ tư cũng nhiêu, và cũng sẽ có 01 số ae sau này trưởng thành củng có đam mê giống mình thôi, nên mình muốn có 01 box trao đổi về xe nào chạy ngon bổ rẻ ( Chạy máy ngon , sửa cũng dễ và rẻ , máy bền ) để ae mới vào nghề khỏi mất tiền ngu nhiều......Giờ mình cũng đang muốn mua motô , đang phân vân dòng xe Rebel 250,hay Yamaha Virago hay CD ... không biết dòng nào chạy ngon bổ rẻ anh em tư vấn dùm mình nhé. Xin cám ơn các cao thủ

Tập Lái
20/6/09
5
0
0
CD 250 sài được ko bác, với lại chỉ cho mình phân biệt máy Rebel 250 của Mỹ với của tàu nhé bạn.thank

Hạng B2
19/11/09
330
37
28
46
Vĩnh Long
dthanhlinh nói:
Chào anh em, mà đa số ae mình bây giờ cũng có điều kiện hơn trước, nên việc sở hữu vợ hai vợ ba vợ tư cũng nhiêu, và cũng sẽ có 01 số ae sau này trưởng thành củng có đam mê giống mình thôi, nên mình muốn có 01 box trao đổi về xe nào chạy ngon bổ rẻ ( Chạy máy ngon , sửa cũng dễ và rẻ , máy bền ) để ae mới vào nghề khỏi mất tiền ngu nhiều......Giờ mình cũng đang muốn mua motô , đang phân vân dòng xe Rebel 250,hay Yamaha Virago hay CD ... không biết dòng nào chạy ngon bổ rẻ anh em tư vấn dùm mình nhé. Xin cám ơn các cao thủ

chào bác. Rebell và CD đều được còn Vỉago thì cho em xin.. con đó xài không bền, máy không êm, đề kêu lớn.. nếu trẻ trung thì bác chọn bell, phong cách thì chọn CD nếu là 125 thì giá cả tương đương nhau, xe ngon thi không thể rẻ được bác ah..Bell thí có xe đời cao, còn Benly thì tuyệt chủng rồi.. đừng chơi bell có két nước nhé bác, một là bác kiếm con bell nát giấy tờ hợp lệ rồi kiếm con nào ngon lấy đồ gắn qua chạy bền chán, Bell đầu tròn chạy rất ngon bác ah... CD cũng ngon, bền nhưng chạy nhúng không em bằng Bell. thân bác.

Tập Lái
20/6/09
5
0
0
Vậy là rebel 250 đầu tròn là sài được à bạn. Nhưng sao gọi nó là đầu tròn có phải đầu máy nó tròn. . .? Bel 250 đầu tròn là của Mỹ hả các bác > Các bác tư vấn dủm nhé
Chào các ae mình cũng mê moto lắm nên bây giờ mới tập chơi, bữa trước mới ôm 01 em về nhưng cũng chưa biết là đời xe gì. Hôm bữa lên mạng hãng xe xem thì nó giống chiếc GZ 125 cm . Bây giờ mình post hình ae giúp mình nhé. Và ae tư vấn con này độ xe theo kiểu nào cho đẹp mình tính mua luôn cục máy Rebel 250 gắn vào nhưng thích máy reBel Mỹ cơ nhưng cũng chưa rành ae chỉ mình cách phân biệt luôn nhé. thank ae

Hạng D
27/6/07
2.371
3
38
OS NAKED TEAM
www.spct.vn
Con này là con gì mà nhìn thể thảm vậy bác?? e đoán nha: cái đầu và binh xăng thì giống LA hay custom, còn cái đuôi thì giống bell.
dthanhlinh nói:
Vậy là rebel 250 đầu tròn là sài được à bạn. Nhưng sao gọi nó là đầu tròn có phải đầu máy nó tròn. . .? Bel 250 đầu tròn là của Mỹ hả các bác > Các bác tư vấn dủm nhé
Chào các ae mình cũng mê moto lắm nên bây giờ mới tập chơi, bữa trước mới ôm 01 em về nhưng cũng chưa biết là đời xe gì. Hôm bữa lên mạng hãng xe xem thì nó giống chiếc GZ 125 cm . Bây giờ mình post hình ae giúp mình nhé. Và ae tư vấn con này độ xe theo kiểu nào cho đẹp mình tính mua luôn cục máy Rebel 250 gắn vào nhưng thích máy reBel Mỹ cơ nhưng cũng chưa rành ae chỉ mình cách phân biệt luôn nhé. thank ae

Hạng D
27/6/07
2.371
3
38
OS NAKED TEAM
www.spct.vn
Các bác cho e hỏi, con Suzuki bandit 250 chạy good ko vậy??? e có đi xem con bandit 250 hình như đời 99-2000 giá 2,4k, dàn lông và dây điện chắc là phai đi lại rồi, tiếng pô nghe cũng ngon lắm. Em ko có kinh nghiệm ở mấy chiếc PKL, mấy bác chỉ giúp e nha. thanks.

Hạng D
5/9/04
1.236
15
38
41
saigon tiger nói:
dthanhlinh nói:
CD 250 sài được ko bác, với lại chỉ cho mình phân biệt máy Rebel 250 của Mỹ với của tàu nhé bạn.thank

khg có CD250 đâu ạ! chắc xe đó xài máy LA đấy, CD chỉ có máy 125 thôi!

Hì,CD250 có chứ anh,trước anh Tùng bên hội CD cũng có một con,em có gặp vài lần,có bác ở Hà Thành cũng từng rao bán qua con này mà bác.Em nó đây

Hạng D
5/9/04
1.236
15
38
41
bill chan nói:
Các bác cho e hỏi, con Suzuki bandit 250 chạy good ko vậy??? e có đi xem con bandit 250 hình như đời 99-2000 giá 2,4k, dàn lông và dây điện chắc là phai đi lại rồi, tiếng pô nghe cũng ngon lắm. Em ko có kinh nghiệm ở mấy chiếc PKL, mấy bác chỉ giúp e nha. thanks.

Giá này nếu là em thì cố chút nữa kiếm Kawasaki Estrella về chạy cho lành bác ạ