Hạng B2
8/3/11
356
1.178
123
Hi Bác phú
xe Em Grandis 2007, DVD Jin theo xe, nay em muốn vừa xem phim, vừa nghe nhạc bằng iphone ( hoặc ipod) nhờ bác tư vấn.tks bác

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Hi Bác phú
xe Em Grandis 2007, DVD Jin theo xe, nay em muốn vừa xem phim, vừa nghe nhạc bằng iphone ( hoặc ipod) nhờ bác tư vấn.tks bác
Iphone bác là iphone mấy? bác chỉ cần mua cọng dây từ ngõ cắm xạc iphone có audio/video out, sau đó cắm vào ngõ AV IN ở đầu DVD xe là đc.

Hạng B2
29/5/14
174
111
43
41
Chào bác Phú,
Xe em la Grandis 2005, xài đầu DVD Kenwood 7037. Em muốn hỏi có giải pháp nào em có thể sử dụng USB để xem phim, nghe nhạc hoặc sử dụng iphone (IP5) để nghe nhạc qua AUX hoặc connect bằng cable mà không phải thay đầu đọc DVD không ? Và chi phí như thế nào ? Hiện em chưa thể mạnh dạn đầu tư con DVD mới được, và con DVD hiện của em cực kỳ kén đĩa, em đang lái xe mà cứ phải để ý lấy đĩa ra vô chắc có ngày tông cột điện wá ...
Bác có gì cho em số đt liên lạc tư vấn nha
Tùng 0907315757

• Like
Reactions: cap14 and HP Stereo
Hạng D
10/8/12
2.553
10.321
113
Bác Phú ơi, e đang đi camry mà giờ e muốn thay 2 cặp loa trước sau, loại chỉ cần tháo loa cũ, gắn loa mới vào,không cần ampli, và giá thành tương đối rẻ tý, e chỉ nghe nhạc khánh ly thôi ah.Bác tư vấn dùm e tý và giá cả thế nào, e cảm ơn bác trước.

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Bác Phú ơi, e đang đi camry mà giờ e muốn thay 2 cặp loa trước sau, loại chỉ cần tháo loa cũ, gắn loa mới vào,không cần ampli, và giá thành tương đối rẻ tý, e chỉ nghe nhạc khánh ly thôi ah.Bác tư vấn dùm e tý và giá cả thế nào, e cảm ơn bác trước.
Bên em có component Hertz Italia giá 3tr3 / bộ x 2 - 6tr6. Lọai này ko cần ampli và thích hợp với thể lọai nhạc nhẹ.
Cảm ơn bác.

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Chào bác Phú,
Xe em la Grandis 2005, xài đầu DVD Kenwood 7037. Em muốn hỏi có giải pháp nào em có thể sử dụng USB để xem phim, nghe nhạc hoặc sử dụng iphone (IP5) để nghe nhạc qua AUX hoặc connect bằng cable mà không phải thay đầu đọc DVD không ? Và chi phí như thế nào ? Hiện em chưa thể mạnh dạn đầu tư con DVD mới được, và con DVD hiện của em cực kỳ kén đĩa, em đang lái xe mà cứ phải để ý lấy đĩa ra vô chắc có ngày tông cột điện wá ...
Bác có gì cho em số đt liên lạc tư vấn nha
Tùng 0907315757
Đầu phát zin của xe bác ko thể xem file video qua cổng usb được. Nếu qua ngõ aux thì bác mua các cọng dây chuyển đổi ra AV ( loại để cắm lên TV cho các thiết bị portable bác đang xài) để đưa tín hiệu hình và tiếng vào đầu zin của xe.

Sao hình của bác Phú trang 1 đâu mất r . Muốn xem hình dây kết nối smarphone vào đầu CD . Bác nào giúp cái
Dạ, vậy là t/k photobucket em hết hạn và chưa đóng tiền rồi.
Bác đang xài xe gì và thiết bị smartphone gì?

Hạng C
24/1/11
770
178
43
Bình Dương
Đầu phát zin của xe bác ko thể xem file video qua cổng usb được. Nếu qua ngõ aux thì bác mua các cọng dây chuyển đổi ra AV ( loại để cắm lên TV cho các thiết bị portable bác đang xài) để đưa tín hiệu hình và tiếng vào đầu zin của xe.

Xe Santa Fe 2009 và SS note bác à . Chỉ cải thiện âm thanh nghe nhạc thôi . Bác cho loại dây và giá cả luôn nhé . Kèm hình đi bác