Tập Lái
17/8/07
23
0
1
39
RE: Các thế hệ xe Camry

Hình như Toyota còn sx Camry đời 2007 tại Úc dưới tên là Aurion phải không Bác PMC?

Hạng C
13/9/07
676
0
16
hà nôi
dantri.com.vn

em cảm thấy hình như chiếc CAMRY ngày một trẻ ra hay xao ấy giá như mà nó có nhiều tính năng hiên đai hơn nữa thì chẳng thua kém mấy anh nhập khẩu đâu.

Hạng B2
19/4/06
159
0
0
45
HCM
www.toyoya.com

Kiểu dáng phổ thông.

Giá cả hợp lý (trừ Việt Nam).

Chú trọng tiện ích sử dụng, khả năng vận hành, chi phí sử dụng thấp.

Không có nhiều tiền-camry là phù hợp-không quá phô trương-ở những nước nghèo như Việt Nam

Hạng B2
25/2/08
182
0
16
Hanoi
gianguyenproad.com

Em thấy Camry 4 có phong cách nhất trong các đời, đặc biệt là con Camry đời 2000-2001 SX tại Mẽo (3.0 V6 Grande). Ko hỉu con mắt mỹ thuật của em thế nào, nhưng em rất kết cái dáng sexy thon dài, quả hậu him híp của nó. Rất gentleman[8D]

Hạng B2
2/2/08
166
16
18

Em vừa mua con Cam các pác ợ, ông chú bán xe lói là đời 97, em tin, ông anh đi coi xe với em cũng .. tin, mua về roài, đang đi chỉnh lại vài cái cho vừa ý.
Lên đây xem mới biết có thế hệ 3 thui pác ạh, cao kịch là 96. Híc, giá 18.5 (chắc là cao ngất roài), chỉ được mỗi cái xe còn ngon cực kỳ, ông anh chạy cam LD 2005 mà còn khen xe em,
Lỡ rồi, chắc phải chung thủy với em nó vài năm rồi tính tiếp,
Cám ơn bài viết của pác nhiều, tiếc là đọc hơi trễ, sớm tí em cóc mua giá 18.5 đâu,
:(

Hạng B2
8/6/08
141
0
0
TpHCM

đọc bài của bac PMC quả là hay ... có thêm kiến thức về Camry.
em thích con Camry (hình như 92 thì phải) của bác heavyrain2408 đăng hình và con đèn bông, ko biết nó có AT không và giá thế nào, các bác có thông tin share với em nhé ... cảm ơn các bác ...

Hạng B1
18/3/08
91
1
0

Bác chủ thớt dịch lại nhưng người viết cũng chưa chính xác:các hiệu xe sau không có cùng dòng mặc dù cùng mẫu hậu Toyota:
Camry là dòng xe mid-side phát triển từ con Corona .
Avalon là dòng full-side nối tiếp con Cresida.
Còn Lexus không còn mang chữ Toyota nữa nó là dòng luxurious.
Vì thế các bác có khen xe thì người ta đã dành sẵn 1 dòng xe hạng sang rồi đó .Còn chưa có hạng luxurious thì chỉ nên khen đẹp ,tiện nghi thôi,kẻo lố.

Hạng B2
15/3/07
228
1
0
44
Sao Hoả

Em cũng kết kiểu xe thế hệ 4, trông nó thanh lịch, sang trọng và tao nhã. Hix, đang định tranh thủ thời gian vào SG gạ ông chú để lại em XLi mà ổng đang chạy đây, nội thất ốp gỗ đàng hoàng. Ko bít một con như thế giờ giá mấy là múc dc hở các pác?

Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan

Hồi em sang TQ thấy Camry nó chạy trông sang trọng và đẹp ghê, giờ về châu Au cũng thấy Camry USA nhập về, nhưng có vẻ ko đẹp bằng Camry bên TQ. Có đúng là 2 em nó khác nhau không?