Hạng B2
29/6/10
231
47
28
ĐẠI TRƯƠNG COMPANY
Được sự yêu cầu từ bác chủ. tập thể "Leminh"+"Redwood"+"Tammaynem" design vô lăng với sự kết hợp may da thủ công + carbon đen chủ đạo+ đểm nhấn carnbon-fiber đỏ ở 4 chấu tạo nên sự khác biệt.
Cảm nhận vô lăng Mondeo

Cảm nhận vô lăng Mondeo

Cảm nhận vô lăng Mondeo

Cảm nhận vô lăng Mondeo

Hạng C
12/4/13
746
602
93
42
đẹp quá bác!

làm xong volang này chắc làm luôn bộ da ghế màu đỏ đen cho nó sport nhỉ

Hạng D
28/11/12
1.257
80
48
45
Đẹp quá bác chủ. Em kính đề nghị các bác "Leminh"+"Redwood"+"Tammaynem" nhận đặt hàng theo mẫu thiết kề này để anh em nhà Mon thay đổi phong cách trẻ trung 1 chút. Bác cũng public giá luôn lên đây để anh em nhắm mà hốt hàng luôn. Hội nhà Mon trông ngóng những sản phẩm như thế này từ lâu lắm rồi ạ.

Hạng B2
29/6/10
231
47
28
ĐẠI TRƯƠNG COMPANY
Dạ không dấu gì các bác số là một bác đâu tận ngoài Sapa đem xe vào cho Leminh đập phá, em và Tam may nệm đập phá nội thất phụ Leminh, công việc của em đơn giản là thiết kế những phần ốp carbon-fiber chọn phối màu gọi là cho đẹp tức nhiên là vừa ý khách. sau phần carbon-fiber thì em chuyển xuống cho cụ 8 may vá màu da phối hài hòa theo mội thất thế là xong. thời gian thi công cho một em vô lăng carbon-fiber nhanh nhất là 5 ngày
. giá thi công caron-fiber + may da+tháo lắp ráp 7tr bảo hành 2 năm.
cảm ơn các bác.

Hạng D
28/11/12
1.257
80
48
45
Bác chủ xin phép Leminh post luôn hình con Mon đc đập phá lại cho anh em chiêm ngưỡng luôn nhé. Em đi Mon cũng mấy lần dự định đưa lên bác Minh mổ xẻ rồi mà Gấu ko approve