Hạng F
9/3/06
6.463
3.478
113
Sì Gòn
chuyện này bình thường mà, các bác ráng sắp xếp 1 ngày qua Cam chơi là rõ liền, giá xe như bên Cam ở VN em mơ hoài mà không thấy :D

Hạng B1
24/8/07
50
0
6
lần trước e sang bên đó 2 tuần, kế bên KS có thằng thanh niên đi chiếc Husqvarna (Thụy Điển) . e hỏi nó mua bao nhiêu thì nó nói 1850$ , chiếc này về đây chắc giá trên mây luôn !!!
đúng là CAM , cái gì cũng rẻ,tiếc cho VN mình !!!!!!!!!

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải
Cuộc đời không đơn giản như các bác nghĩ đâu ... xe bên đó mua chẻ được về đến đất Việt nó đội lên chóng mặt . Và giờ xe lớn hay cào cào bên đó cũng đâu có rẻ ... Cái xe về đến tay mình , ráp giấy hay ra giấy giá đều ê răng ... không tin bác nào cứ sang thực tế 1 chuyến đi ...

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải
trào lưu xe Miên giờ đang đi về ....... thoái trào rồi bác caibang ơi ... giờ người ta ráng chơi xe thùng hoặc xe zin chạy lướt ....

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
duc_redskins nói:
trào lưu xe Miên giờ đang đi về ....... thoái trào rồi bác caibang ơi ... giờ người ta ráng chơi xe thùng hoặc xe zin chạy lướt ....

Đúng là phong trào chơi xe Miên đã đi vào dĩ vãng cũng khá lâu rồi bác nhỉ? Giờ xe mới 100% cũng đã có rất nhiều, bác nào dư thóc thì vô tư xài hàng thùng khỏi bận tâm chi! Hồi trước, em có biết mình cũng có nhập mấy xe chạy lướt tầm 90-99% từ nước ngoài về VN, nhưng luật bây giờ không nó nhập xe đã qua sử dụng nữa, kể cả xe còn mới 99% cũng không cho nốt (theo đường chính ngạch và có Hải quan nha bác). Vậy là cũng thiệt thòi cho dân mình rồi bác nhỉ? Vì nói gì thì nói, xe còn mới tầm 95% ở nước ngoài mà nhập về VN giá cũng rẻ hơn 100% nhiều và cũng còn tốt chán các bác nhỉ?