Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
11/7/14
7
5
3
37
===> Mình vừa xúc tiến mua 1 lô đất ở Gò Vấp , gần chung cư Hà Kiều , P.5 , ngày 4-8 này ra sổ . DT : 5x22,4m , XD: 5x19,4m . Cần các bạn thầu tư vấn và dự toán chi phí giúp mình . Mình cần xây khoảng 6-7 phòng , lửng đúc giả , hành lang khoảng 1m2 , tường bao xung quanh , phòng ốp gạch men , sàn gạch men , phòng toilet riêng hết + bếp nhỏ , trần ốp thạch cao . Hỗ trợ xin giấy phép , được thì lấn ra 5x21m , còn lại là sân để xe . các bạn gửi bảng vẽ và dự toán vào đây giúp mình nhé : [email protected] .

P/S : Giá tiết kiệm đi kèm chất lượng công trình khoảng 10 năm .

Tập Lái
2/5/14
0
32
12
vẽ và tính dự toán cái này cung tốn khá thời gian,hehe,em ngày nào cũng thiết kế và bốc dự toán riết rồi ngán,mà mình không làm thì không ai làm,ai cũng dành làm ngoài công trình :)

• Like
Reactions: nttruongpjico
Tập Lái
11/7/14
7
5
3
37
Hix đa số nhà thầu ko chịu làm dự toán vật liệu hoàn thiện và kết cấu thi công hết , toàn gửi mail cái rẹt giá :....... hết . Làm kiều này thì ai biết giá nó kèm theo cái gì chứ . Một số bạn khá chuyên nghiệp , bảng vẽ + dự toàn chi phí khá chi tiết , kết cấu + vật liệu hoàn thiện , nội thất , mình sẽ trả lời các bạn này .

Tập Lái
3/11/14
2
6
3
49
===> Mình vừa xúc tiến mua 1 lô đất ở Gò Vấp , gần chung cư Hà Kiều , P.5 , ngày 4-8 này ra sổ . DT : 5x22,4m , XD: 5x19,4m . Cần các bạn thầu tư vấn và dự toán chi phí giúp mình . Mình cần xây khoảng 6-7 phòng , lửng đúc giả , hành lang khoảng 1m2 , tường bao xung quanh , phòng ốp gạch men , sàn gạch men , phòng toilet riêng hết + bếp nhỏ , trần ốp thạch cao . Hỗ trợ xin giấy phép , được thì lấn ra 5x21m , còn lại là sân để xe . các bạn gửi bảng vẽ và dự toán vào đây giúp mình nhé : [email protected] .

P/S : Giá tiết kiệm đi kèm chất lượng công trình khoảng 10 năm .
Bác đã xây nhà trọ chưa? Tư vấn dùm mình ít kinh nghiệm chọn thầu với.

Status
Không mở trả lời sau này.