Tập Lái
16/5/11
4
2
8
Chào các bác!
mơ từ khi chưa lập gia đình! Nay có tí đ/k nên em muốn có 1 em 2nd. Em đang quan tâm 1 em X5 4.8 date 2007, E70 nè. Bác bác cho em vài lời khuyên với?
Em cảm ơn nhiều từ kinh nghiệm của các bác ạ!

Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
Bồ hóng luôn. Tầm mình cũng chưa tới cở đó nên cũng không biết tư vấn sao.
Chỉ đứng ngoài động viên, hò hét + múa minh họa thôi.

Hạng C
2/4/08
917
519
93
Em và nhiều bác đang chạy E70 4.8 nhưng không biết bác chủ muốn hỏi về cái gì?

Tập Lái
16/5/11
4
2
8
Ý em là: xe tầm hơn 1 tỷ thì em mua nổi nhưng chi phí cho nó ntn? Mỗi tháng phải chi bao nhiêu cho nó thì ko bâng khuân!
em đọc một số bài các bác thì lỗi chủ yếu do xăng bẩn! Alarm kệ nó, xe ko vấn đeef gì cứ chạy là ok không?
tháng em đi khoảng 2000km thôi chủ yếu đi chơi chứ cv em thì ko cần ô tô.
ngày xưa em đi civic 2.0, accord thì mỗi tháng chỉ 7tr nên rất khoẻ mà đọc bài các bác em lăng tăng quá nếu mỗi tháng bỏ heo 10 tr bảo dưỡng thì chắc em ko dám chơi.
đi xe Nhật em thấy đâu có mở code gì mà xe này muốn clock xe tự xếp kính hậu phải mở code, ...,... Vậy nếu mở hết code đó để mình xài cho xứng tiền thì AE tính phí cao ko? Hay nên mở ơr ngoài.
em có đọc bài của bác Q. Thực tế là bác ấy vọc đax quá trời. Ko biết ở sg mình các bác làm được như vậy chưa? Để lỡ em mua biết đường mà mần cho giống. Hihi...
thu nhập em khoảng 30-40 tr/tháng thì xài em này có bị đuối ko? ( bx em thì 15tr/tháng).
Giờ xe này hơn 1 tỷ xíu, em mua được.
đi xe mà ko xài hết chức năng em thấy uổng giống xài IP mà nghe với gọi ko vậy ( cho dù là IP cũ) uổng lắm.
Em hỏi tùm lum, các bác hiểu tâm trạng thông cảm cho em vậy! Tks

Hạng D
24/8/06
1.286
8
38
53
Sai Gon
hehe.. bác cũng giống giống e lúc quyết định chia tay e Lexus qua e X5 này. Cuối năm nay là e với em nó ăn kỷ niệm tròn 5 năm cưới nhau rồi . Hehe...
Có điều bác nên lưu ý là X5-2007 , thì năm nay or năm sau 2015 là tới hạn đại đại tu đó bác , ( ý e ko phải là xe lăn ra chết , mà là tới hạn thay phụ tùng khá nhiều , )

Tập Lái
4/6/14
39
9
8
47
Xe minh doi 2008 chi thay vo va bo thang la chay chua thay gi ca

Hạng C
2/4/08
917
519
93
Chưa thay là chưa đến lúc thôi bác, đến lúc tự nhiên nó dồn lại cũng mệt lắm.