Hạng D
23/8/08
3.135
1.829
113
45
ledeelec nói:
nhất trí với bác tiger là thành lập hội datsun đấy
nhưng rất tiếc là tôi lại chưa biết up ảnh các bác ah

Bác lục lại trong forum (hướng dẫn sd) có hướng dẫn cách đưa ảnh lên diễn đàn.
Nhìn chung để đưa được ảnh lên thì bác nên trước tiên:
1. Tải ảnh của bác lên một trang web lưu trữ chia sẻ ảnh trực tuyến, ví dụ như photobucket.com, em khuyên nên dùng cái này vì em thử rất ok, riêng trang flickr của yahoo không làm được. Chắc không phải nói bác cũng biết là muốn đưa ảnh lên cái trang web đó thì cần phải có 1 tài khoản người dùng để đăng nhập.
2. Sau khi tải ảnh lên trang web chia sẻ đó bác có thể copy lấy đường link rồi dán (paste) vào diễn đàn là ok.

Hạng B1
31/3/10
97
1
0
www.otosaigon.com
chào bác adng. cám ơn bác nhiều nhé
matiz 99 là vẫn chạy chế hòa khí phải ko bác
4,2 lit là đã có máy lạnh chưa bác
nếu thế thì matiz cũng lợi xăng thật bác nhỉ
cám ơn bác nhiều nhé
vậy thì tôi phải chuyển quyền sử dụng em datsun này để tìm em matiz thôi
cám ơn bác rất nhiều
bác có ai thích datsun chỉ tôi với nhé

Hạng B2
4/1/08
282
5
18
43
TP. HCM
hehe
Xe em cũng như xe bác Datsun 1000 sx 1968
Datsun là thương hiệu của Nissan Japan, khi em nó đc xuất qua thị trường US, Aus thì em nó là Datsun 1000 còn ở Japan em nó lại là Sunny 1000.
Còn về mức hao xăng thì có lẽ em nó hợp với tiêu chí của XNL nhất rùi.
Mới định giao lưu học hỏi sao bác lại đòi gả em nó rùi thế dù sao vẫn mong đc chiêm ngưỡng xe của bác.
Em thì thík xe nguyên bản nên khi dọn xe em cố gắng tối đa trả em nó về giá trị ban đầu vốn có bác ah
tặng các bác tấm ảnh máy xe của em (đang làm hehehe)
Cần mua xe Nissan Datsun 1000 cổ, help me

Last edited by a moderator:
Hạng B2
4/1/08
282
5
18
43
TP. HCM
sao tự nhiêm em post ảnh vô ko đc, preview thi có thấy nhưng save lai rồi kiểm tra lai trắng xoá ah

Last edited by a moderator:
Hạng B2
6/9/08
292
0
16
49
HCM
www.otosaigon.bonbanh.com
he he
Luc moi tap choi xe 1999 em cung xai Datsun 1000 mau do, luc do em yeu V2 con hon Baca, xai ngon, dung tieu chi XNL, nhung kg sai duoc may lanh vi xai bi soi nuoc hoai nen em kg xai
Xe em mua cua Cha Xu o DN nen zin 100% mua 20tr xai tren 3 nam ban lai 25tr cho thay Tu o Long An bay gio van xai tot, chua phai lam may vi xe do chi chay khoang 70 000km.
Bac nao mua Datsun 1000 thi kg nen gan may lanh vi ton $ ma xa kg duoc dau, xe may nho nen kg tai noi may lanh dau, Diamo phat dien nho nen kg tai du
Chuc bac son co Datsun 1000 nhe, nen mua xe mau do

Hạng D
23/8/08
3.135
1.829
113
45
ledeelec nói:
chào bác adng. cám ơn bác nhiều nhé
matiz 99 là vẫn chạy chế hòa khí phải ko bác
4,2 lit là đã có máy lạnh chưa bác
nếu thế thì matiz cũng lợi xăng thật bác nhỉ
cám ơn bác nhiều nhé
vậy thì tôi phải chuyển quyền sử dụng em datsun này để tìm em matiz thôi
cám ơn bác rất nhiều
bác có ai thích datsun chỉ tôi với nhé

Xe em chạy phun xăng điện tử bác ạ.
Em ít chạy thôi, cái con số em đưa cho bác là đợt trước em đưa mẹ em ra sân bay, hồi đầu mùa xuân nên không phải bật điều hoà.

Hạng B1
31/3/10
97
1
0
www.otosaigon.com
xe matiz đời 99 đã có phun xăng rồi bác adng nhỉ
vậy nếu có điều hòa thì chắc khoảng 5,5lit bác nhỉ.
đồng ý với bác inctran là datsun ko chạy máy lạnh tốt, nhưng nếu nói về máy nhỏ thì matiz chạy máy 0.8l mà cũng chạy máy lạnh tốt đấy bác ah. cái này thì tôi chưa giải thích được có bác nào giải thích hộ với
bác TIGERII khi nào thì xong xe ah. xe bác đang dọn ah, tôi sẽ tập post ảnh để chia sể với anh em xóm nhà lá mìh.
dù sao thì tôi cũng thích datsun lắm. nhưng bác tiger ah. cái băng ghế sau của datsun hơi bị chật bác ah, lúc bác dọn nội thất bác chú ý dời băng ghế sau ra sau một tí chứ để rin người ngồi sau khó chịu lắm. đôi lời chia sẻ với bác nếu mạo mụi mong bác bỏ quá
kính chào các bác
chúc các bác vui vẻ

Hạng B1
18/12/09
51
0
0
xe bác cọp nằm viện hơi lâu..........hàng ngày em cưỡi n360 đi làm qua đó vẫn thường để mắt tới xe bác
. anh bạn em thì đi chiếc DATSUN 1000 như xe bác, vui lắm, 2 ae làm cùng ca nên mổi ngày đi 1 chiếc.
. khi nào bác thành lập hội DATSUN thì cho bạn em đk 1 xuất nhé hiiiii

Hạng B1
18/12/09
51
0
0
bác cọp cho em hỏi thăm em BMW đang làm đồng ở đó là xe ai vậy bác? xe đời mấy?mấy chấm? và có bán không ạ? em hỏi hơi nhiều làm phiền bác quá !!!!!!

Hạng B1
31/3/10
97
1
0
www.otosaigon.com
ok. đồng ý với bác cutun nhé. thành lập hội datsun cũng là mong ước của tôi
nhưng tôi vẫn thích con n360 của bác. khi nào bác có nhã ý đỗi xe với tôi thì call tôi nhé
thanhks bác