Hạng D
8/2/07
1.228
2
38
40
Singapore
RE: Can tim xe 3 banh cua Duc

ural mua về phải làm sươn` lại, sau đó đến 2 cái chắn bùn (dè) thay yện nhìn cai form xe nó sẽ khác đi,và sẽ thanh thoát hơn hẳn
--> dành cho chạy solo thoi

Hạng B2
4/12/06
239
0
16
Đồi thông hai mộ

Trích đoạn: chaugiahien

ural mua về phải làm sươn` lại, sau đó đến 2 cái chắn bùn (dè) thay yện nhìn cai form xe nó sẽ khác đi,và sẽ thanh thoát hơn hẳn
--> dành cho chạy solo thoi
:)bửa em có nhắn pác có chiếc N 360 nguyên bản đó không bỉết bác có nhận được tin em ko,không phải chiếc đã thay máy kia pác nhé<chiếc ở Gara mà pác Thiết có pót hình>

Hạng B2
11/4/07
467
1
16

@SUV: Nếu ở HN, bác thử chạy qua X25 xem sao

SUV confirmed
Hạng B1
28/2/07
73
29
18

Cám ơn các bác đã cho thông tin nhé, tôi sẽ đi tim kiếm nếu được sẽ thông báo các bác và còn xin các bác địa chỉ tút lại cho oách chứ

Nếu trời xe duyên sui khiến anh gặp em...........

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63

@ Bác SAIGON VW
Một cái M72 hoặc TRƯỜNG GIANG còn tốt giống như trong ảnh có giấy tờ thì bây giờ giá khoảng bao nhiêu thì chơi được vậy?

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

Trích đoạn: DAOTHOAT

@ Bác SAIGON VW
Một cái M72 hoặc TRƯỜNG GIANG còn tốt giống như trong ảnh có giấy tờ thì bây giờ giá khoảng bao nhiêu thì chơi được vậy?

Xe còn tốt thì có thể kiếm được chứ còn Giấy tờ đầy đử hợp pháp thì ...hơi bị khoai Bác ạ
Giá cả thì chẳng biết đau mà lần : Có khi là một bữa nhậu nhưng cũng có khi vài ngàn thằng Mỹ người ta cũng không chịu bán:(
Bác qua Topic bên kia hỏi Bác Tư Gà Lôi xem, chiếc M72 đó ngon đấy :D

Kar
Hạng B2
14/10/04
137
2
18
50
HN

Bác SGVW nhìn em M72 trong SG chưa? Nếu có thật hôm nào em vào bác dãn em đi xem với nhé:)
Bác Dao Thoat nên xác định nếu CJ mà ngon lành thì ko có giá dưới 4k Mẽo đâu, còn M72 thì ặc ặc bác cứ xem ở đâu có đi đã :D

Tập Lái
12/7/07
1
0
0

SW oi ! Xe Ural cua anh co dinh bán lai ko vậy nếu có nhắn tin vao maill : [email protected] cho em biết nha đang cần 1 em đây sườn chéo giống xe bac nhìn thích hơn nhìn hơi giốn BMW

O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn

@ saigon vw: thán phục bác thật, rành xe và còn rành luôn lai lịch của chổ sửa xe nữa, bác này đúng là phi công, đẹp trai và cao, cách đây vài ngày thấy lính của bác ấy hì hục sửa một con mer cổ. Khi nào bác có xuống vào buổi chiều thì alô mình uống cà phê nhé.
@ secooto: Bác đi CMT8 về hướng mũi tàu Cộng Hòa, qua ngã tư CMT8- Tân Kỳ Tân Quý # 500m, có ngã ba đầu tiên thì rẽ trái, đó là đường Hồ Đắc Di.

Hạng B2
28/7/05
117
137
63

Trích đoạn: Kar

Bác SGVW nhìn em M72 trong SG chưa? Nếu có thật hôm nào em vào bác dãn em đi xem với nhé:)
Bác Dao Thoat nên xác định nếu CJ mà ngon lành thì ko có giá dưới 4k Mẽo đâu, còn M72 thì ặc ặc bác cứ xem ở đâu có đi đã :D
Máu M72 thế cơ à?nhỡ là dnepr sơn gin bảng số xanh thì có xem không đới kekeke.Chiéc trong hình của bác TưGL ở hơi xa nhỉ hhehehe

Last edited by a moderator: