Hạng D
9/11/09
1.939
121
48
Em xin nhờ Mod cho em lập thớt để nhận được sự tư vấn và hỗ trợ về việc tìm mua em Corolla Altis.

Hiện nhạc phụ em đang có nhu cầu mua xe corolla Altis 1.8AT 2013, em tìm hiểu thì mỗi nơi giá mỗi khác ( em ỏ Tỉnh ), có Bác Sale nào cho em cái giá thật sự tốt kèm dịch vụ hậu mãi tốt cho xe ở Tỉnh không ( em ỏ Nha Trang ).

Xin cảm ơn các Bác đã xem tin, mong các Bác nhiệt tình giúp em với ah!

Hạng D
9/11/09
1.939
121
48
Em đang tìm xe màu đên và sẳn giao ngay!

Các Bác cho em cái giá tốt và thêm chi tiết giao xe, bão hành, bão dưởng đối với trường hợp ở Tỉnh xa như trường hợp của em với nhé!

Các Bác cứ pm thoải mái vào inbox hay show luôn chương trình khuyến mãi trong thớt này giúp em!

Hạng B1
1/11/08
68
0
6
Bác có thể liên lạc theo chữ ký của em, rất vui được bán xe cho bác ạ !

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/4/08
2.045
13
38
40
Rạch Giá Kiên Giang
Hôm qua đi Đăng kiểm , thấy 1 anh chàng cũng mới làm 1 con 1.8 nghe đâu bay gần 900tr.......
tiền này làm 1 con Camry 2009 2,4 sướng hơn ....còn dư ít tiền độ em nó ....chạy vài năm lổ ít hơn .....và 1 điều....là đẳng cấp hơn ....
đi altis ồn thấy bà mịa luôn ......

Tập Lái
20/3/07
35
0
6
ĐÀ LẠT
laotuu2002 nói:
Em xin nhờ Mod cho em lập thớt để nhận được sự tư vấn và hỗ trợ về việc tìm mua em Corolla Altis.

Hiện nhạc phụ em đang có nhu cầu mua xe corolla Altis 1.8AT 2013, em tìm hiểu thì mỗi nơi giá mỗi khác ( em ỏ Tỉnh ), có Bác Sale nào cho em cái giá thật sự tốt kèm dịch vụ hậu mãi tốt cho xe ở Tỉnh không ( em ỏ Nha Trang ).

Xin cảm ơn các Bác đã xem tin, mong các Bác nhiệt tình giúp em với ah!
Uả nha trang có đại lý toyota rồi mà bác em định mang xe xuống bảo dưỡng em ở dalat chắc nó không được ok hả bác

Hạng C
12/5/07
505
7
18
BMW - Euro Auto
Em có pm cho bác chủ rồi, mong là em với bác có duyên. Bác chủ có thắc mắc gì về thủ tục mua xe khi ở xa cứ gọi cho em, em được cái nhiệt tình nên toàn có duyên bán xe đi xa, nơi xa nhất em bán là ngoài Vinh luôn haha.

Hạng D
9/11/09
1.939
121
48
Em xin gửi lời cảm ơn đến các Bác đã nhiệt tình tư vấn và hỗ trợ em hết mình!

Củng mong nhận được sự thông cảm từ các Bác, nay em đã giao dịch xong!

Hi vọng lại có dịp hợp tác cùng các Bác!

Chúc mọi người sức khỏe thật tốt và nhiều thắng lợi!

[MOD] Mod ơi, nhờ Bác close thớt này giúp em, cảm ơn Bác rất rất nhiều!