Hạng C
15/8/12
788
131
43
hcm
www.quangcaosukien.vn
Hôm nay chính thức cấm xe 4 bánh quẹo từ quốc lộ 1A ( từ Metro hiệp phú Q12 ) vào đường Lê đức thọ tới phạm văn chiêu nha các bác..
có bảng hướng dẫn rồi đấy.. xxx ở đây cũng gúm lắm đó

• Like
Reactions: quankung
Hạng D
13/10/10
1.060
3.119
113
39
đính chính giúp bác , cấm xe oto lưu thông trên đuờng lê đức thọ đoạn từ ql1 đến phạm văn chiêu thời gian từ 16h-19h hằng ngày bắt đầu từ 2/8

Hạng D
20/7/11
1.138
671
113
HCM
www.facebook.com
đính chính giúp bác , cấm xe oto lưu thông trên đuờng lê đức thọ đoạn từ ql1 đến phạm văn chiêu thời gian từ 16h-19h hằng ngày bắt đầu từ 2/8
Chít cha, nhà vợ mình ngay LVK - Ng A Thủ vậy đi oto qua phải đi lối TNhất - QL 1A rồi. Đường đó cấm 4 bánh cũng đúng, đường nhỏ, đi kẹt xe hoài.

Hạng D
22/6/10
1.609
31.379
113
C
Chánh xác. Cấm từ QL1 -> Phạm Văn Chiêu từ 16->19h. Còn chiều ngược lại thì em ko thấy bảng, để chiều nay chạy về coi sao.

• Like
Reactions: anhbasaigon
Hạng D
22/6/10
1.609
31.379
113
Đang thi công mà mấy bác ! Từ Nguyễn Oanh vô đi tới ngay chân cầu gì đó gần bv GV có lô cốt ! Xe 4b ko được phép qua công trường !

Cấm cầu Bà Miên trên đường Lê Đức Thọ đâm ra Phan Văn Trị vì thi công đoạn rạch này bác.
Còn khúc Lê Đức Thọ này là từ hướng quốc lộ 1 đến Phạm Văn Chiêu thì giờ cao điểm thường xuyên kẹt ngay chợ tự phát cầu Trường Đai, hơn nữa khúc này có trại giết mổ gia cầm toàn xe tải lớn, mỗi khi quẹo vô trại và phải lấn hết làn đường bên trái mới vô được gây kẹt xe.

Update : hôm qua em về hướng ngược lại thì không thấy biển cấm . Bác nào xác nhận thêm giùm em nhé.

Hạng D
13/10/10
1.060
3.119
113
39
Cấm cầu Bà Miên trên đường Lê Đức Thọ đâm ra Phan Văn Trị vì thi công đoạn rạch này bác.
Còn khúc Lê Đức Thọ này là từ hướng quốc lộ 1 đến Phạm Văn Chiêu thì giờ cao điểm thường xuyên kẹt ngay chợ tự phát cầu Trường Đai, hơn nữa khúc này có trại giết mổ gia cầm toàn xe tải lớn, mỗi khi quẹo vô trại và phải lấn hết làn đường bên trái mới vô được gây kẹt xe.

Update : hôm qua em về hướng ngược lại thì không thấy biển cấm . Bác nào xác nhận thêm giùm em nhé.
cấm từ ql1 - lê đức thọ thui mấy bác