Hạng C
30/3/14
747
346
63
Vũng Tàu
Kính thưa các bác là công dân thành phố VT và đặc biệt kính thưa các bác là công dân của các tỉnh khác . Thời gian gần đây đang trong mùa du lịch cho nên XXX TP.VT rất chăm chỉ làm việc trên các tuyến đường chính , chủ yếu là 3 tuyến đường vào TP.VT ( đường 30/4 , Bình Giã mới nối dài chạy ngang qua siêu thi metro , đường 3/2 ) nhất là vào khung giờ buổi trưa . Đa số các bác nhà mình đi xuống TP.VT tắm biển nghỉ mát thì hay đi đường 3/2 . Các bác lưu ý là XXX bắn tốc độ cao ở đoạn đường này ( >70km/h ; > 80km/h ) và XXX thường đứng ở gần trường cao đẳng cộng đồng , xe dừng sát hàng cây trên vỉa hè để dễ ngụy trang . XXX vẫn luôn thay đổi địa điểm trên tuyến đường 3/2 nhé các bác .
Rất mong các bác nhà mình lưu ý để tránh mất thời gian tiền bạc với XXX TP.VT và để cuộc vui chơi được thoải mái !

Hạng C
9/4/14
598
629
93
e nghĩ bắn tốc độ ở đây là đúng rồi , lần trước e đi về TP hướng ngược lại xuống VT , 1 chiếc joile phóng như bay tới ngã ba KDL Chí LInh thì phải ,đèn đỏ tính phang luôn nhưng không kịp vì có 2b thế là đánh lái qua trái phi thẵng lật ngửa trên bồn cây, E đi nhanh tí nữa là nó hấp diêm luôn cả e .

Hạng B2
24/2/14
368
192
43
Uh, đường này mình thấy nhiều xe phóng cũng ghê. Mình đi trong giới hạn mà nhiều lúc thấy xe qua vù vù. Ngán nhất những buổi sáng và chiều khi dân khu trung tâm hành chính đi làm hay về.

Hạng B2
29/6/13
479
269
63
Vũng tàu giờ không chỉ bắn các tuyến đường chính vào TP mà bắn nhiều tuyến trong nội thành luôn. Buổi tối thì hay đo nồng độ cồn ở đường Thống nhất. Đc cái xxx Vũng Tàu không ăn bẩn như bọn Đồng Nai.

Hạng C
4/7/11
521
437
63
Đường đi VT biển báo đầy đủ và rõ ràng, cứ tuân thủ mà đi. Em cũng hay đi hoài.

• Like
Reactions: aH0Ha
N7
Hạng D
27/10/13
1.723
652
113
44
USA
hôm bữa em bị bắn ngay cuối Nguyễn An Ninh - Thùy Vân luôn mới ghê