Hạng B2
17/6/11
484
345
63
HCM City
Em dang trong hanh trinh caravan xuyen nuoc my . Moi cac bac vao trang web caravanvn.com muc truc tiep hinh anh chuyen caravan xuyen tu dong sang tay USA
CARAVAN  USA Truc tiep
CARAVAN  USA Truc tiep
CARAVAN  USA Truc tiep
CARAVAN  USA Truc tiep

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Bác mở thớt là phải cập nhật thường xuyên đó nhé. Em hóng hình

Hạng B2
17/6/11
484
345
63
HCM City
bữa CN mới gặp bác Thành tại Văn Thánh, bác này đi nhiệu thật.
đang hóng hình bác tiếp nè

Dung roi hom cn minh di an sang cung gia dinh gap sevenseat sang thu hai minh di. Sevenseat chiu kho vao trang caravanvn.com tui minh pót hinh day du hon thank

Hạng D
nhìn hình của đoàn bác em nhớ lại chuyến self caravan tháng 5 vừa qua của em quá.
Cũng transit tại HK rồi tới Newark airport, nhưng em còn phải 1 chặng (trong 1 ngày) là tới Roschester quá mệt luôn. Có nghĩa em đi Niagara Fall trước rồi quay xuống New York sau.
Để em mượn thớt bác post các hình ảnh em đi năm ngoái trong khi chờ bác Thành post chuyến của bác nhé:
#1: Em xuất phát từ sáng sớm và transit tại sân bay HK, đây là gate em chuyển tiếp chuyến bay American airline tới Newark airport
CARAVAN  USA Truc tiep

#2: Tới Newart em đi tiếp tới Roschester (phía bắc New York) chỉ trong vòng có 1 tiếng nên không kịp làm tấm nào, tới Roschester thì đồng nghiệp ra đón chở về khách sạn này.
CARAVAN  USA Truc tiep

KS ở đây không nhiều NV (chỉ có 1 người) chỉ có 1 cái chuông thế này khi bạn cần service
CARAVAN  USA Truc tiep

#3: giao thông ở khu này như thế này
CARAVAN  USA Truc tiep