Hạng C
31/8/12
627
68
28
Sáng nay em mới bị mấy anh thổi vào chỗ này, bắt lỗi chuyển làn trên cầu...
Em thấy khá bực nên phang (lịch sự) lại luôn: Anh nói gì kỳ vậy? Vạch đứt thì tôi đc chuyển làn chứ.
Chú ấy nói lại "ko đc chuyển làn trên cầu, trong hầm,..." Em phang lại luôn "vậy đường cao tốc Trung Lương toàn cầu đó, vậy ko đc chuyển làn trên đó à?"
Chú ấy nhìn lại e rồi nói "vậy mời a đi đi"...
Quả thật mấy anh í cứ làm việc kiểu bắt chẹt ai ko biết như thế này thì sao tránh đc gạch đá nhỉ.

Hạng D
4/8/09
2.536
45
48
Cái này gọi là ăn bẩn, gặp trúng xxx xấu bụng hay sao đó. Em vẫn đổi lane ở đây thường xuyên, và mấy ảnh ngó em thường xuyên chưa bao giờ bị kêu lại cả.

Hạng D
11/7/11
1.352
478
83
44
Bác mời anh ấy lập biên bản xem anh ấy dám ko? Đám ăn hại!!!

Hạng C
29/9/10
827
9
16
Mùa thi Đại học là mùa mần ăn của các xxx TP. 2b biển số tỉnh bị lụm không thương tiếc.

Hạng D
2/10/10
1.081
41
48
Bác chủ giỏi thật. Mấy chú xxx giờ chủ yếu bắt nạt đàn bà con gái thôi.
Vợ em bị 1 quả ko bật xi nha không rẽ phải, nộp phạt tại chỗ đòi 300k. Vợ em bảo lập biên bản luôn đi, rồi cầm biên bản. Em hỏi thật xxx hù gì mà ác dữ vậy, ko xi nhan 2B chỉ 80-100 thui mờ ( em nghe đồn vậy), mà xxx luôn hù 300k làm có mấy chị líu ríu móc 500k ra và được thối lại 200k nữa chứ ( em mà có mặt là có video coi rùi). hix. Lũ ăn hại.

Hạng D
12/6/10
3.310
27
48
HCM
Chúc mừng bác chủ thoát xxx bẩn. Gặp trường hợp như vậy là phải chiến tới cùng thôi

Hạng C
31/8/12
627
68
28
Mà quả thật e phục mấy chú ấy thật, quá liều. Từ trong lề băng ra giữa đường chỉ gậy xe e, vì lúc đó xe e đã ra lane ngoài cùng rồi. Mà mấy biết rồi đó, đoạn này chả xe nào chạy dưới 50 cả.
Sáng nay e nhớ ko lầm thì có tới 2 xe mô tô đứng đó, 1 xe đứng ngay sát chân câu để bắt xe, xe kia đứng cách một đoạn vừa tầm xe bị thổi tấp vào lề.
Chả hiểu thế nào, tuần này e bị thổi 2 lần, lần trước ngay ngã tư NKKN - Lý Chính Thắng.
Mặc dù đều chưa thiệt hại $ gì nhưng hơi bực mình...
Bởi vậy, ko chỉ biết lái đúng luật mà còn phải biết rõ luật mới được.
May mắn là e nắm đc kha khá sau gần 1 năm lên OS.
Chớ nếu bị thổi hồi mới lấy bằng thì chắc đã mang tiếng "làm hư cán bộ cách mạng" rồi.
Tks OS!

Hạng B2
30/5/13
273
5
18
43
tp.hcm
Chắc là bị tăng tiền nộp cho các quan lớn rồi nên bây giờ xxx kiếm đủ mọi cách để ăn bẩn

Hạng B2
28/5/13
116
36
28
lợi dụng đợt SV lên SG thi ĐH. xxx bẩn ở đâu xuất hiện nhiều thế.