1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải
RE: CBR 125 , CBR 150 , NSR 125, NSR 150

@ RS :
vì lúc kiếm xe kiếm không ra TZM nên mới nhảy lại vào NSR nên nếu khả năng " dồi dào " thì có lẽ chơi thêm 1 em TZM cho nó ' sung sướng " cuộc đời . còn nếu bác " gả " ngay thì có lẽ em cũng " cưới " vì đã " đầu độc " được thêm một cơ số " thanh niên " vào con đường mô tô :D và đang trong quá trình " tìm vợ " không mệt mỏi , còn chiếc Mito độ đó cũng nghe bác Di kể qua rồi , thấy là :nòng độ ( 160 cc) ,dzen độ... toàn đồ xịn xách từ Ý về thôi , thứ dữ đó nhỉ . nhưng mà đắt quá , để tiền làm 1 em sport bự hơn thì hay hơn chớ bác RS nhể

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

@RS : bên ttvnol bác nick là dstac ? con TZM màu đỏ đó nhìn cứng thật đó , bác " thách cưới " là bao nhiêu đây để em còn chuẩn bị tinh thần về " nịnh vợ " cho mượn STK để rước em TZM nào :D.

Hạng B1
12/10/05
69
0
0
53

Ủa các Anh còn có địa chỉ sinh hoạt của cộng đồng nghiện tốc độ ở một trang web nào khác sao , nếu có cho Em biết với Anh Đỏ Da Đực ;) , cám ơn Anh nhiều về những thông tin hay ho trên .... :)

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

shell vào http://ttvnol.com/garage.ttvn.kiếm cái topic offline picnic của ae môtô SG part1.có nhiều cái hay đấy:D
bác cá khoai vào SG đê.đường nguyễn thị minh khai.cửa hàng gần BV phụ sản từ dũ.có đấy.giá thì 4600 thì phải.có thể mặc cả

Hạng B2
24/12/05
209
72
28
choXe.net
choxe.net

Bạn ơi, chiếc TZM của bạn định giá thế nào? Năm 95 có phải không? Mô tả qua chiêc nhất nhì SG này đi, máy móc, khung càng, điện, quây... mình cũng là fan của TZM, có gì cứ nhắn tin, ok ới mình tiếng. Đẹp thì gả em ấy cho mình, đang cô đơn đây. Bác Đức Redskin kia có vợ con rồi thì chung thủy đi nhé! Như vậy là không tốt đâu. Nếu bác có nhã ý thì bác làm phù rể giúp em ;):mad:

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Hi Quangnd !!!! cũng chịu khó lần mò nhỉ ,ah mà bạn đang đi tìm kiếm những ý tưởng và kinh nghiệm để xây trang web cho anh em mô tô cơ mà nhỉ , sắp ra hoàn chỉnh chưa Q ơi , mình thấy bản demo đó đẹp thật , hôm nọ anh em đi nhậu nhẹt có bàn tán về vụ đó , nói chung là rất mong đợi .
còn vụ TZM hử , thôi thì lọt sàng xuống nia , bạn chạy TZM rồi nên mê nó là phải , mình chấp nhận vụ làm phù rể vậy nhưng mà không biết bác RS125 có chịu " gả " em nó hay không thôi. xe TZM đỏ nhìn sạch sẽ ngon lành đó , vì gu chơi của các bác trong đó ăn đứt các bác MB nhà mình ,đã làm là làm cho ngon. bác RS ơi !!! vào hồi âm cho anh em vụ này đi

Hạng B2
24/12/05
209
72
28
choXe.net
choxe.net

Bác Đức nhé! Em bị các bác cho leo cây, bác Trung gọi em rồi mà cuối cùng mất tình luôn. Hôm đấy đang định bàn về mấy vấn đề website, ngày mai 8/3 sẽ có demo mời bác vào xem trước :). Vụ này không mời bác làm admin không được :D. Còn về ý tưởng cũng như nội dung thì mình nghĩ sẽ không làm anh em phải thất vọng đâu, mọi việc vẫn diễn ra đúng theo dự kiến.

TZM thì bác cứ xem đi, nếu bác không vớt thì em vớt, quan trọng bác RS có bán không với lại xe bác ấy có chất thật không thôi :p, đúng là nhìn xe bề ngoài vẫn ngon thật đó, chờ bác RS lên tiếng vậy.

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

@Quangnd : vì hôm bữa bảo Cn anh em có vụ giao lưu nhậu nhẹt thì thấy bác kêu là phải đi rồi chứ không thì em đã alo cho bác ngay , chứ hôm đó trời mưa tầm tã mà anh em lê la cafe mãi sau đó mới đi nhậu đến tận 3.30pm mới " nhấc đít " về với vợ cả :D ,
còn vụ web thì chớ có lôi em vào chỉ làm mem thôi chứ " máu chó " như tớ mà làm admin anh em oánh chết lại mamg tiếng bêu riếu :D ( vd : như vụ chúng ta trnh luận , em mà làm ADMIN là em treo nick bác lâu rồi :D:D:D ) , admin thì theo tớ có mấy bác ngoài này như bác Silver CB-1 , johnie ,prinz..... là có đủ tư cách đó , em chỉ làm cổ động viên nhiệt tình cho vụ web này thôi . mà bác vẫn còn ở HN chứ ??? nếu còn thì CN tới em lại mò lên HN anh em tụ tập nhé .ok
@RS125 ; anh em " hỏi thăm " TZm của bác đó , bác " ho " 1 tiếng đi nào :D

Hạng B2
26/8/05
422
725
93

hì hì mới sáng nghe lùng bùng cả tai chạy vào mới hay :)) số là em đang nhắm 1 chiếc khủng kia nên mới định gả em nó nhưng phải đợi tí em xác định thông tin đã :) nhưng chỉ ngại xe ngon thì quà cưới cũng hơi cứng cho các bác hehe!!

tình trạng xe thì không biết nói thế nào :)) chiếc Ya đỏ ấy thì phải gọi là gần như mới hehe!! nói về bề ngòai thì chỉ thua 1 chiếc trong nhóm làm sau hơn vài tuần vì chiếc kia pha màu tông sáng hơn, chiếc này đỏ đen nhìn mạnh mẽ hơn :) còn máy thì hình như chiếc này là thay mới nhất rồi. Xe mới ra chừng vài tháng thôi.

@duc-redskin: xe này bác Thảo làm từ đầu, anh em trong nhóm hầu như đã thử qua xe rồi :) Em bảo để em làm xe thêm tí nữa, chúng bảo xe này còn gì để làm à hehe !!

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

@rs125 : vì vậy em mới nói với bác Quangnd là xe sạch sẽ rồi vì dàn xe anh em trong đó toàn làm chỗ bác Thảo ra , mà làm tại ' lò " bác T thì yên tâm về chất lượng rôi . em đoán là con TZM đỏ này là con bác Di khoe với em là " dzin từ con long đen dzin đi " có phải vậy không ??? còn anh em đều hiểu chuyện " tiền nào của ấy " mà bác . chơi được là chơi còn không thì.........nuốt nước bọt vậy :D