Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
10/3/14
1.220
531
113
Nhà bè
Ngày 18/9 này e có đi đám giổ ở bến tre,e tính đi 2 ngày và 1 đêm,e tính ăn đám xong e đi tham quan va du lịch ở bến tre,bác nào có nhửng điểm du lịch nào hay chỉ cho e,e tính ở chơi tới chiều ở bến tre thôi,rôi e chạy qa cần thơ ở đêm bên cần thơ,từ cần thơ qa bến tre có đường nào đi gần kg các bác,ở cần thơ có địa điểm tham quan và giải trí khu du lịch kg các bác?e tính lên tàu ở bến ninh kiều va sáng đi chợ nổi,ngoài 2 chổ này còn chổ nào tham quan các bác cho e địa chỉ tham quan nhe,có chổ nào ăn uống và nghe đàn ca tài tử thì ok nhe các bác(e thích quán ăn sân vườn thôi)e cám ơn mấy bác nhiều

Hạng C
17/7/11
740
837
93
nếu bác đi 2 ngày 1 đêm e khuyên bác ở Btre luôn cho rồi, vì BT cũng có loại hình du lịch sông nước, tát mương đi chèo thuyền gì có đủ cả, ks 3 sao đẹp cũng khá rẻ bao ăn sáng luôn. Còn bác tính đi CT luôn thì khoảng cách khá xa, chơi tới chiều rùi đi CT là tối rùi, tới nơi chỉ có mệt ngủ thôi chứ chơi tiếp gì nổi bác.

Hạng B1
9/11/12
80
1
6
53
Ngày 18/9 này e có đi đám giổ ở bến tre,e tính đi 2 ngày và 1 đêm,e tính ăn đám xong e đi tham quan va du lịch ở bến tre,bác nào có nhửng điểm du lịch nào hay chỉ cho e,e tính ở chơi tới chiều ở bến tre thôi,rôi e chạy qa cần thơ ở đêm bên cần thơ,từ cần thơ qa bến tre có đường nào đi gần kg các bác,ở cần thơ có địa điểm tham quan và giải trí khu du lịch kg các bác?e tính lên tàu ở bến ninh kiều va sáng đi chợ nổi,ngoài 2 chổ này còn chổ nào tham quan các bác cho e địa chỉ tham quan nhe,có chổ nào ăn uống và nghe đàn ca tài tử thì ok nhe các bác(e thích quán ăn sân vườn thôi)e cám ơn mấy bác nhiều
Bến Tre có nhiều khu du lịch lắm, nếu về cần thơ thì bác đi đường phà đình khao gần hơn. Chợ nổi cần thơ thì đi xuống bến ninh kiều là khởi hành thôi.

Hạng D
10/3/14
1.220
531
113
Nhà bè
Thanks các bác nhiều ạh,bác nào có ý gì thêm góp ý với e ah,có điễm nào nghe cãi lương và ăn uống kg ạh

Hạng D
10/3/14
1.220
531
113
Nhà bè
nếu bác đi 2 ngày 1 đêm e khuyên bác ở Btre luôn cho rồi, vì BT cũng có loại hình du lịch sông nước, tát mương đi chèo thuyền gì có đủ cả, ks 3 sao đẹp cũng khá rẻ bao ăn sáng luôn. Còn bác tính đi CT luôn thì khoảng cách khá xa, chơi tới chiều rùi đi CT là tối rùi, tới nơi chỉ có mệt ngủ thôi chứ chơi tiếp gì nổi bác.
Bác cho e địa chỉ ks 3 sao va khu du lich luôn ah,có thễ e ở đêm ở bến tre luôn ah

Hạng B2
25/2/14
485
199
63
hôm trước em ở khu nghi dưỡng Mỹ An đó bác , bác xuống đó ở củng sạch sẽ , không khí trong lành . hôm em ở 3 phòng khoảng 1trieu 3 mấy đó bác.

Hạng C
17/7/11
740
837
93
bác xuống Btre ở ks Việt Úc, view nhìn ra sông đẹp, gần chợ, nghe đàn ca tài tử, tát mương, bắt cá chèo thuyền thì tới KDL Phúc An Khang gần cầu Hàm Luông, cũng trong trung tâm tp Bến Tre thôi. Ăn tối thì ghé hệ thống nhà hàng Ninh Kiều ở QL60 (ngon, bổ, rẻ). Chúc bác & gđ có chuyến đi vui vẻ.

Tập Lái
9/6/11
19
3
3
Nếu bác muốn nghe đàn ca tài tử thì có thể sang khu du lịch Cồn Phụng . Từ TP Bến Tre bác trở về bến phà Rạch Miễu cũ, phía Tân Thạch, sẽ có đò đưa sang Cồn Phụng. Muốn ăn uống thì cạnh đó có quán ăn sân vườn , có các món đồng quê, giá cũng rẻ.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
17/8/14
1.920
2.229
113
Bác cho e địa chỉ ks 3 sao va khu du lich luôn ah,có thễ e ở đêm ở bến tre luôn ah
Ở BT bác có thể ở KS Hàm Luông xịn nhất BT, địa chỉ 200C Hùng Vương, tp.Bến Tre. KS đó có đủ tour đi thăm thú các nơi, bác hỏi người ta rồi tự đi hoặc để họ tổ chức luôn cũng được.

Status
Không mở trả lời sau này.