Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
Bác tải soft: Divx Converter về convert nó qua định dạng divx là xem được trên hầu hết DVD/TV/car DVD....

• Like
Reactions: DUYB2
Hạng C
17/2/11
614
30
28
Sao bác không chơi DVD, làm ba cái món này loằng ngoằng mà chất lượng em thấy không tốt.

Hạng C
4/7/11
521
439
63
Em nghĩ bác chủ muốn lưu vào ổ cứng để xem được nhiều phim. Châu Âu, Châu Á, Mỹ, Nhật, Hàn....:3dleluoi:

Hiện tại mỗi một loại đầu trên xe lại đọc một định dang file khác nhau chứ không phải tất cả các loại đầu dùng chung một loại định dạng. Ngoài ra file còn phải đàm bảo một số thông số về kỹ thuật như khung hình,...
Nhưng dùng USB VIDEO có thuận loại hơn là mình chuẩn bị được nội dung bên trong và chất lượng hình ảnh tốt hơn (các video của USBoto đều được nén từ HD xuống nên chất lượng ăn đứt cả đĩa DVD tàu).

Hạng B1
9/6/14
95
44
18
Bác cứ conver qua đuôi .avi, khung hình 640 là xem tốt ở màn hình 7 inch trên ô tô. Đa số đầu DVD trên ô tô hiện nay đều hỗ trợ chuẩn avi.

Hạng D
16/4/07
2.335
597
113
Bác tải soft: Divx Converter về convert nó qua định dạng divx là xem được trên hầu hết DVD/TV/car DVD....
Bác có cái nào bẻ răng chưa bác. Em down về mà chưa có bẻ răng vì search trên mạng toàn virus, kkk. Thanks bác!

Hạng B1
25/1/16
73
61
18
46
Tùy từng đầu DVD bác ạ, Giờ bác copy từng file một theo các định dạng như MP4, avi, divx, wmv, vob..... xem đầu bác đọc được đuôi nào rồi tìm phầm mềm conver theo định dạng đó mà chiến thôi bác. Hoặc chí ít bác cũng cho biết đầu DVD của bác là loại nào thì anh em mới tư vấn cho bác được ạ.

Tập Lái
13/6/18
1
0
1
40
Dạ có 2 vấn đề anh phải xem qua.
1. Bác xem qua cái cổng USB của cái DVD nó có hỗ trợ đọc file Video ko ah
2. Nếu có bác xem cái file đó nó có đúng định dạng nó hỗ trợ ko ah.
Em post vài tấm hình cái Kenwood bác tham khảo là bác hình dung ra liền nè

Attachments