Đánh Giá Xe CHEVROLET AVEO

Tập Lái
21/11/14
3
6
3
33
Tôi ở Bình Dương, đã dùng CHEVROLET AVEO của GM được hơn 3 năm, mua ở NAM THÁI CHEVROLET gần nhà. Xe chạy rất tốt, tiết kiệm xăng, rộng rãi. Nếu dùng trong gia đình, giữ kỹ và bão dưỡng tốt thì 5 năm vẫn OK. Thấy mấy bác hay thích dùng xe Nhật, vì tiềm thức xưa nay của người Việt thì cứ đồ Nhật thì là đồ tốt.Theo ý kiến của tôi, xe Nhật thì tốt thật, nhưng giá cao quá trong khi tiền thì có hạn. Làm việc quần quật, lương bổng chả có bao nhiêu, mọi thứ thì càng lúc càng đắt đỏ. Nếu muốn sắm 1 con xe hơi đi du hí cùng gia đình, các bác cứ mua xe Mĩ xài thử xem, Dòng CHEVROLET hiện nay cũng được rất nhiều người ưa chuộng

Attachments

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
hay quá, anh nói quá đúng, xe Nhật xấu, form xấu, nội thất cũ kỹ, giá cao do người việt ấn tượng xe Nhật nên giá nó đôn lên,
ai nói nước Mỹ sản xuất xe không tốt không?????????? vào đây nói????????????????

Hạng C
25/6/12
543
8.896
93
Con cuối đẹp quá. Tòa nhà xa xa cũng đẹp và sang Xe này chạy ở Mỹ hả bác. Thấy cái cản trước ngồ ngộ, và khung cảnh giống ở Boston. Nếu ở vùng bờ đông nước Mỹ, hôm nào tuyết rơi có khi mình ủi tuyết luôn được đó. Chỉ sợ nó k đủ cứng thôi. Nhưng nếu gia cố thêm khung sắt bên trong thì ổn nhỉ.

• Like
Reactions: dinhlathu
Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
bác bắt đầu nhảm rồi đó, vào CHUYÊN NGOÀI LỀ mà tha hồ phán trong đó

Hạng C
14/10/14
563
263
43
40
Q
em kết con này, màu đẹp mà ko rườm rà
p.s: thớt kiểu này do mấy anh sâu quảng cáo,ko phải người tiêu dùng nhận xét bác Kiệt ơi :D
quang cáo trắng trợn quá. Nói chung xe đi ngon với tầm tiền. Dư tiền độ theo ý thix , vẫn còn dư tiền so với xe hãng khác cùng loại

• Like
Reactions: Mr migoi
Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Q
quang cáo trắng trợn quá. Nói chung xe đi ngon với tầm tiền. Dư tiền độ theo ý thix , vẫn còn dư tiền so với xe hãng khác cùng loại
ngày mai anh có đi triển lãm ko?