Tập Lái
15/12/13
17
0
1
47
delete

Last edited by a moderator:
Tập Lái
15/12/13
17
0
1
47
nguyendattai nói:
Chụp hình xe đi bác chủ
Không đưa ảnh lên được là sao nhỉ.
Mình đã đưa ảnh vào Face rồi Insert Link nhưng nó không hiện ảnh

Last edited by a moderator:
Tập Lái
15/12/13
17
0
1
47
kuan_ce nói:
Bác gà, bác chim vào chém focus nà. Nhưng bác chủ chụp hình cái cửa để chứng minh đê...
Hôm qua bên Showroom gọi điện báo là tìm thấy cái cổng USB rồi vì nhà máy dấu kỹ quá ???
Hôm nay em nó vào gara để cho đội thợ sửa lại cửa và lắp lại cổng USB và sửa đít xe vừa bị móp do lùi vào cổng (em chưa quen xe). Cậu thợ hôm giao xe nói cửa xe của anh khi đóng chỉ cần hạ kính xuống là vào ngon ngay!!!
Các bác bảo em làm gì bây giờ? thật là đen quá !!!

Hạng D
29/11/04
1.821
13.813
113
thichxeford nói:
kuan_ce nói:
Bác gà, bác chim vào chém focus nà. Nhưng bác chủ chụp hình cái cửa để chứng minh đê...
Hôm qua bên Showroom gọi điện báo là tìm thấy cái cổng USB rồi vì nhà máy dấu kỹ quá ???
Hôm nay em nó vào gara để cho đội thợ sửa lại cửa và lắp lại cổng USB và sửa đít xe vừa bị móp do lùi vào cổng (em chưa quen xe). Cậu thợ hôm giao xe nói cửa xe của anh khi đóng chỉ cần hạ kính xuống là vào ngon ngay!!!
Các bác bảo em làm gì bây giờ? thật là đen quá !!!
Í, vụ này mới nha. Nói chứ không hạ kính thì khi đóng chỉ cần dùng chân đạp mạnh vào cũng ok thôi à !!!

Hạng D
27/10/05
3.284
4.852
113
Thái dương hệ
thichxeford nói:
........, khi vào vạch giảm tốc chỉ thấy hơi lật sật, vào ổ gà, đường lồi lõm thấy thân xe rất chắc chắn. ........
Cái này đối với Ford Focus là hoàn toàn chính xác, Toyota Corolla không bằng.

Hạng D
12/1/11
1.577
3
38
Đen cho bác chủ, gặp phải anh tư vấn mới vào nghề - Bác có thắc mắc gì, cứ alo em số bên dưới, biết gì em sẽ tư vấn giúp bác! Thân!
- Chúc bác chủ có V2 mới.