Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
17/12/08
792
100
43
Cuối tuần này e chở cả nhà đi chơi, định tìm chỗ nào lạ lạ, có bán đồ ăn ngon (e thấy gà ở BD ngon), các bác chỉ giúp e nhé
PS: e ko đi Đại Nam, Phương Nam

Hạng C
30/6/11
764
65
28
52
Bác ghé quán gà nướng Hai Chiến nhé
chổ này nằm trong kẹt (đúng nghĩa) nhưng toàn 4 bánh ghé
Đường đi: từ trạm thu phí 2 (Bình Dương), ngay ngã 3 thứ HAI (Suối Giữa) cách trạm thu phí khoảng 100m, rẻ trái. Chạy vào khoảng 500m. Ngay khoảng hở để rẻ trái trên con lươn, bác nhìn bên phải thấy cái bảng nhỏ ghi Gà Nướng Hai Chiến, quẹo phải. Chạy loằng ngoằng theo đường nhựa đó khoảng 500m sẻ thấy 1 tấm bảng Hai Chiến. Tới rồi đó
Menu: Gà ta nướng mọi ăn với xôi đậu xanh; tép um cuốn bánh tráng, dừa xiêm, trái cây bốn mùa

• Like
Reactions: natto
Hạng C
23/1/12
507
9
18
www.BangKeoinLogo.com
hailuaotosaigon nói:
Bác ghé quán gà nướng Hai Chiến nhé
chổ này nằm trong kẹt (đúng nghĩa) nhưng toàn 4 bánh ghé
Đường đi: từ trạm thu phí 2 (Bình Dương), ngay ngã 3 thứ HAI (Suối Giữa) cách trạm thu phí khoảng 100m, rẻ trái. Chạy vào khoảng 500m. Ngay khoảng hở để rẻ trái trên con lươn, bác nhìn bên phải thấy cái bảng nhỏ ghi Gà Nướng Hai Chiến, quẹo phải. Chạy loằng ngoằng theo đường nhựa đó khoảng 500m sẻ thấy 1 tấm bảng Hai Chiến. Tới rồi đó
Menu: <span style=""color: #ff0000;"">Gà ta nướng mọi ăn với xôi đậu xanh</span>; tép um cuốn bánh tráng, dừa xiêm, trái cây bốn mùa
Gà ta nướng mọi ăn với xôi đậu xanh

Hạng D
3/4/10
1.612
13
38
38
Hình như gần LĐLĐ Bình Dương có quán thịt rừng ngon và nổi tiếng lắm nhưng nhớ chỗ nào, anh em nào biết thì chỉ lại mình với.

Hạng B2
29/11/10
184
4
18
50
ăn uống thì có gà Hai Chiến đi qua trạm thu phí suối giữa rẽ trái đường trên đi vào khoảng 500m ghé vô hỏi dân sẽ biết vì hơi khó chỉ, ăn thịt bò thì đi Bến Cát ghé quán bò Hợp tác xã ở ngã tư An Điền. Còn đi chơi thì BD có gì đâu chơi?

Hạng B2
29/11/10
184
4
18
50
vule_nev nói:
Hình như gần LĐLĐ Bình Dương có quán thịt rừng ngon và nổi tiếng lắm nhưng nhớ chỗ nào, anh em nào biết thì chỉ lại mình với.
Đâu có ta? Chỉ có quán đối diện Vietcombank là cái nhà lầu mới xây đi từ hướng Sài gòn xuống bên trái ( kế bên là nhà cũ mái ngói âm dương thì phải )

Hạng B2
3/10/11
397
73
28
Nếu bác có F1 thì có thể ghé Gốm sứ Minh Long cho các cháu vẽ gốm rồi ăn uống ở đó luôn. Ngoài ra, ăn uống gọn nhẹ thì bác có thể ghé Becamex Tower (chổ ngay ngả ba QL13 với đường 30/4); ở đây có food court với nhiều món ăn phong phú và sạch sẻ. Em đi BD thường ghé vào những chổ này ăn uống, nghỉ ngơi rồi đi tiếp.

Status
Không mở trả lời sau này.