Hạng B1
1/4/14
86
44
18
Tây Ninh
Tình hình là e ở Tây Ninh, nhà vợ em thì ở tp.Vũng Tàu, tháng sau đám cưới bạn vợ ở Cù Bị, Châu Đức. Nói thật là e mới nghe tên cái xã đó lần đầu. Vợ e thì mới về đó đc vài lần mà đi từ VT nên k nhớ và biết đường. E muốn hỏi các bác là e xuất phát từ Tây Ninh thì mình nên đi lộ trình nào là gần và hợp lí nhất ạ. E search ggmaps thì thấy đường Mỹ Xuân - Ngãi Giao thôi, đi vòng vòng hơi xa thì phải. Mong các bác hay đi, biết đường hay là thổ địa tận tình chỉ dẫn em út để nó khỏi đi lạc. Xin chân thành đa tạ :))

Hạng B2
13/11/14
255
2.389
93
anh từ TN lên thì đi đường đó là nhanh nhất rồi, đi cao tốc xong ra QL 51 chạy một đoạn tới ngã ba Mỹ Xuân quẹo trái vô, đường hơi nhỏ nhưng vắng, chạy thoải mái, mình đi chưa gặp csgt lần nào

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Đi theo lối Mỹ Xuân-Ngãi Giao thì xa. Trước đây mình đã từ đi từ Bưu điện Long Phước đến Cù Bị bằng sedan theo hình dưới - đường khá ổn - Bác thử xem.
Cho e hỏi đường đi xã Cù Bị - Châu Đức - BRVT

• Like
Reactions: Tienaltis
Hạng B2
30/11/14
115
92
28
42
Hi bác
E là người gốc Cù Bị đây, và đang lv ở sg, q4. Bạn của bác ở CB mấy, 1 ,2 , 3 hay 4, em chỉ đường cụ thể cho. Nếu bác di cao tốc LT- DG, bác chạy theo hướng về VT khoảng 7km, bác hỏi ngã ba 67, bác chạy 1 đường thẳng là đến CB. Bác hỏi CB mấy, người dân nhiệt tình chỉ cho, vì 98% là dân gốc Quảng Trị nên rất nhiệt tình, thật thà. Có gì chưa biết hết, em chỉ bác thêm. Nice day

Hạng B1
1/4/14
86
44
18
Tây Ninh
Cảm ơn các bác nhiều lắm
Hi bác
E là người gốc Cù Bị đây, và đang lv ở sg, q4. Bạn của bác ở CB mấy, 1 ,2 , 3 hay 4, em chỉ đường cụ thể cho. Nếu bác di cao tốc LT- DG, bác chạy theo hướng về VT khoảng 7km, bác hỏi ngã ba 67, bác chạy 1 đường thẳng là đến CB. Bác hỏi CB mấy, người dân nhiệt tình chỉ cho, vì 98% là dân gốc Quảng Trị nên rất nhiệt tình, thật thà. Có gì chưa biết hết, em chỉ bác thêm. Nice day
ngã 3 67 có phải như bản đồ của bác Xa Gần k bác? E k biết ở Cù Bị mấy nữa, đi tới có ng ra đón thôi

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Từ Cao tốc Long thành xuống bác chạy khoảng 7-8km là thấy cột anten của Bưu điện Long Phước, vừa qua nó là rẽ trái theo bản đồ dưới. Chỗ này người địa phương từng gọi ngã 3 67 đó.

• Like
Reactions: Tienaltis