Tập Lái
14/3/10
17
3
3
www.PhanPhoiXe.com
Em chuẩn bị đi đăng kiểm xe sắp hết hạn, xe nhà 5 chỗ, có lên mâm, lên vỏ, lên body sơ sơ. Không biết đăng kiểm có dễ ko ạ? Mong mọi người cho chút ý kiến. Em cám ơn ạ !!

Hạng D
3/9/12
1.006
300
83
tphcm
e nghĩ bác nên tháo ra hết đi ạ,e đi đăng kiểm thấy xe nào cũng tháo ra hết chứ có khó khăn gì hay k thì e k rõ
mà bác đã lấy số thứ tự chưa đó?bác phải lấy số thứ tự trước 1 ngày mới dc nha,vì ở đó phát số cho ngày hôm sau.nói lấy số thứ tự cho có chỗ vậy thôi chứ sáng sớm hôm sau bác tranh thủ đi sớm xí chỗ ở gần thì kiểm tra sớm

• Like
Reactions: thanhrom
Tập Lái
14/3/10
17
3
3
www.PhanPhoiXe.com
e nghĩ bác nên tháo ra hết đi ạ,e đi đăng kiểm thấy xe nào cũng tháo ra hết chứ có khó khăn gì hay k thì e k rõ
mà bác đã lấy số thứ tự chưa đó?bác phải lấy số thứ tự trước 1 ngày mới dc nha,vì ở đó phát số cho ngày hôm sau.nói lấy số thứ tự cho có chỗ vậy thôi chứ sáng sớm hôm sau bác tranh thủ đi sớm xí chỗ ở gần thì kiểm tra sớm
Cám ơn bác. bên 5002S ko có đăng ký chỗ wa 1080 ạ. Cái xe em mà tháo về zin thì chắc hơi đuối ạ, ko biết bác nào có cao kiến gì hơn không ạ?

Hạng D
3/9/12
1.006
300
83
tphcm
Cám ơn bác. bên 5002S ko có đăng ký chỗ wa 1080 ạ. Cái xe em mà tháo về zin thì chắc hơi đuối ạ, ko biết bác nào có cao kiến gì hơn không ạ?
e nhớ k lầm là k có đăng kí tổng đài bác ơi,mỗi ngày chỉ phát 100 hay 200 số thôi.e thấy trạm đăng kiểm bên đấy cũng ok,chả cần nhét tiền gì cả,nếu xe bác độ ít ít thì chắc còn nhét tí vé chăm chước cho qua chứ nhiều quá thì camera chụp hình xe bác lại in vô giấy đăng kiểm k ổn đâu
kì e đăng kiểm có chiếc xe kia khói ra mù mịt,thế là bị kêu về luôn trong khi đang ngay sát cổng vô tới lượt đăng kiểm rồi,2 ông xe bus hợp tác xã cũng bị kêu ra ngoài ngay vòng sơ tuyển luôn

Hạng D
31/3/10
1.633
984
113
Sì Gòn
Cho may E nó vài trăm uống cà phê xe ô tô nhà sử dụng rất ít khi làm khó lắm trừ khi đang có đoàn công tác kiểm tra

Tập Lái
14/3/10
17
3
3
www.PhanPhoiXe.com
Cho may E nó vài trăm uống cà phê xe ô tô nhà sử dụng rất ít khi làm khó lắm trừ khi đang có đoàn công tác kiểm tra
e bỏ 5 xị các bác từ chối ạ, trả hồ sợ lại cho em về tìm chỗ khác đăng kiểm ạ
(may không mất 340k tiền phí ạ )

N7
Hạng D
27/10/13
1.723
652
113
44
USA
chắc xe bác độ nhiều quá, vì phải chụp hình in lên giấy đăng kiểm nên nó không dám làm

Hạng D
3/9/12
1.006
300
83
tphcm
e nói thiệt,chỗ Lạc Long Quân là rộng rãi thoải mái nhất rồi đó bác,ít có chỗ nào thoải mái dc chỗ đậu xe xếp hàng dài như vậy đâu

Hạng B2
27/10/14
141
13
18
48
Bác ra 1B Hồng Hà chổ này cũng ok lắm nhân viên làm việc ok nhớ đi sớm là về sớm. Chúc Bác toại nguyện