Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi cho em hỏi về caska 322 cho ford focus

Tập Lái
13/9/11
30
1
8
Sài gòn
Chào các bác, em đang quan tâm đến việc lên đời DVD cho con ford forcus. hôm qua có ra ADV xem luanh quanh thì thấy giá đồ hiệu cao quá, có chỗ giới thiệu Caska 322 giá khoảng dưới 5tr thấy cũng vừa túi tiền. Em không rành mấy cái này nên bác nào đã dùng qua thì tư vấn giúp em nhé. Cái này xem DVD ok không, nếu muốn cài việt map thì phải thêm gì...
rất cảm ơn các bác đã đọc tin

inka nói:
Chào các bác, em đang quan tâm đến việc lên đời DVD cho con ford forcus. hôm qua có ra ADV xem luanh quanh thì thấy giá đồ hiệu cao quá, có chỗ giới thiệu Caska 322 giá khoảng dưới 5tr thấy cũng vừa túi tiền. Em không rành mấy cái này nên bác nào đã dùng qua thì tư vấn giúp em nhé. Cái này xem DVD ok không, nếu muốn cài việt map thì phải thêm gì...
rất cảm ơn các bác đã đọc tin
Bác xem em này có được không? Theo đánh giá của một số ae đã dùng thì Caska và Kovan trong cùng tầm tiền về chất âm thì không so được với em này. Tính thẩm mỹ thì chắc chắn đẹp hơn hai hãng kia.

Hạng B1
21/1/14
51
5
8
bác Thiên Bảo ơi, cho em hỏi tí nhé!

con DVD này giá rỗ thế nào? và nếu em mua thì phải ra tiệm gắn vào hay tự gắn hả pác?
nếu ra tiệm gắn vào thì có ok không pác ạ? giá công cán gắn khoảng bao nhiêu?

thanks pác

Bác xem em này có được không? Theo đánh giá của một số ae đã dùng thì Caska và Kovan trong cùng tầm tiền về chất âm thì không so được với em này. Tính thẩm mỹ thì chắc chắn đẹp hơn hai hãng kia.

Tập Lái
23/9/13
39
14
8
Bác xem lại mẫu ford focus. Hình như e này là ford focus ở nước ngoài, còn ford Việt Nam là em này nè

Attachments

Tập Lái
23/9/13
39
14
8
Mầu của bác đưa nó xưa rồi, bây giờ hổng ai dùng đâu ah.. mẫu mới này nó chỉ cần thay cái mặt dưỡng là xong nhìn đẹp hơn mẫu của bác up hình nhìu... tks
Vậy hả bác? Vì mình thấy khung focus 2010 bác up kg giống focus trong nước. Còn bác nói vậy thì TuquiTam phải chi thêm tiền lắp cái mặt dương + màn hình kích thước theo mondeo vào

Attachments