Hạng B2
15/6/07
482
1
16
Saigon
em là new member của box mec và có nhu cầu mua xe CLS các bác cho em xin vài nhận xét về và thông tin về em này ngoài ra dòng CLS này so với dòng S thì xét về đẳng cấp và option thì xe nào hơn ah !

chân thành cám ơn

sid
Hạng B2
11/4/04
270
2
18
40
Lò gạch, Ụ cây
RE: Cho em xin thông tin và đánh giá về CLS

chắc hẳn bác đang lăn tăn giữa chú CLS500 và S350. Với Mer thì S tất nhiên thuộc lớp trên và đẳng cấp hơn nhưng hơi già, U40 đi đẹp nhất còn CLS thì U20-xế chiều gần 40 đi hợp nhất . Về option thì em nghĩ S sẽ cao cấp hơn nhưng ko hơn nhiùe CLS là mấy, ko tính mấy chú dòng S600 hay AMG làm gì . Vả lại CLS người to cao ngồi sau sẽ bị chật và cụng đầu vì ghế sau của CLS ko thể nào sứớng bằng S rồi . Tùy vào sự lựa chọn của bác thôi nhưng em là em múc S vì S dễ bán và ít người chê hê hê

Tập Lái
8/1/08
30
0
0

Cá nhân em thấy đuôi CLS ẹ quá, trông không sang tý nào cả.

Hạng B2
15/6/07
482
1
16
Saigon

cám ơn mấy bác cô gắng cho em thêm ít review với!

@ parker : ah em chưa mua ngay , em chỉ có dự tính thôi nhưng phải lên kế hoạch chi tiết từ sớm anh a!

Hạng B1
18/4/07
87
2
8
41
HCM
www.lladro.com

Nều bác tự lái và bác là U40 thì bác nên lấy CLS. CLS nếu mà mình tự cầm lái thì sẽ rất đẹp. Còn nếu bác thích có tài xế thì bác nên lấy S, CLS mà để tài xế lái, thì chán lắm. Vì đằng sau CLS không được thoải mái như là dòng S.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
10/12/06
32
0
0
35

Một phiếu cho CLS. Nếu có điều kiện thì chơi luôn AMG cho máu.

Hạng B2
3/9/05
136
2
18

nội thất CLS nhìn vẫn giống E và S đời cũ..chưa có cách tân.
Cá nhân em vẫn chọn S mới.

Hạng B2
15/6/07
482
1
16
Saigon

cho em hỏi nếu với 100k có thể mua cls được ko? nếu được thì mới hay cũ và là đời năm nào ?