NSA confirmed
Hạng B2
26/9/12
167
681
93
Flam
em post cái thiết kế ợ,các bác cứ hét em nghe a.
, Chủ đầu tư thích và iêm cũng thích !!! Chủ đầu tư thích và iêm cũng thích !!! Chủ đầu tư thích và iêm cũng thích !!! Chủ đầu tư thích và iêm cũng thích !!! Chủ đầu tư thích và iêm cũng thích !!! Chủ đầu tư thích và iêm cũng thích !!! Chủ đầu tư thích và iêm cũng thích !!! Chủ đầu tư thích và iêm cũng thích !!! Chủ đầu tư thích và iêm cũng thích !!!
Chủ đầu tư thích và iêm cũng thích !!!

Tập Lái
19/9/14
38
27
18
32
Thiết kế cởi mở, thoáng.
Trần các khu hơi đơn điệu. Nếu làm trần thạch cao phẳng, rộng như vậy cần chú ý vật liệu làm trần.

NSA confirmed
Hạng B2
26/9/12
167
681
93
Flam
Thiết kế cởi mở, thoáng.
Trần các khu hơi đơn điệu. Nếu làm trần thạch cao phẳng, rộng như vậy cần chú ý vật liệu làm trần.
thanks ý kiến các bác, bác Wuyên @ "less is more"

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
Cứ thoáng 4 mặt là thấy sướng rồi. Đã xây chưa bác chủ. E lo cho a thi công 1 chút vì thấy hồ bơi cặp sát tường rao sau

• Like
Reactions: NSA
NSA confirmed
Hạng B2
26/9/12
167
681
93
Flam
Cứ thoáng 4 mặt là thấy sướng rồi. Đã xây chưa bác chủ. E lo cho a thi công 1 chút vì thấy hồ bơi cặp sát tường rao sau
nhoi lên sàn trệt rồi bác a. với lại giải phóng tòan bộ cột ngay hồ bơi. hìhì

Hạng C
27/2/07
577
934
93
TP Hồ Chí Minh
Miếng đất đẹp, thiết kế tốt, khi thi công thực tế hoặc về ở lo thêm cái vụ an ninh, trừ khi bác chủ thuyết phục được chủ nhà đứng có "ịn" cái khung sắt bảo vệ vào các cửa sổ. Một góp ý nhỏ là: WC phòng ngủ master nếu tổ chức thêm tắm đứng (có thể được) sẽ hữu dụng hơn. Riêng về hồ bơi trong thực tế, chủ yếu để cho "trang trí", trừ khi chủ nhà có giàn chưn dài thường xuyên bơi

• Like
Reactions: cuongf11
NSA confirmed
Hạng B2
26/9/12
167
681
93
Flam
Miếng đất đẹp, thiết kế tốt, khi thi công thực tế hoặc về ở lo thêm cái vụ an ninh, trừ khi bác chủ thuyết phục được chủ nhà đứng có "ịn" cái khung sắt bảo vệ vào các cửa sổ. Một góp ý nhỏ là: WC phòng ngủ master nếu tổ chức thêm tắm đứng (có thể được) sẽ hữu dụng hơn. Riêng về hồ bơi trong thực tế, chủ yếu để cho "trang trí", trừ khi chủ nhà có giàn chưn dài thường xuyên bơi
Thanks bác , kts đàn anh đã góp ý cho iêm
.Vụ an ninh em nghĩ trộm mò vào cũng phải đập kính nghe cái đùng hehe.
.Đúng là cái tắm đứng bổ sung thì công năng phát huy thường xuyên.
.hồ bơi đẻ ra là chủ nhà này đang ở căn hộ chung cư mà vẫn gắn bồn ngâm. >Mang tính công năng thích dụng.
* chưn dài em lo cho hàng tá em mà lúc vợ con chủ nhà đi vắng á.